VIVO IPL 2019 ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಚಾನೆಲ್ಗಳು – MI vs RCB ಗೇಮ್ – thesportsdaily.com

VIVO IPL 2019 ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಚಾನೆಲ್ಗಳು – MI vs RCB ಗೇಮ್ – thesportsdaily.com

ಮತ್ತೊಂದು ಐಪಿಎಲ್ ದಿನಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ. ನಮಗೆ ಇಂದು ಒಂದು ಪಂದ್ಯವಿದೆ. ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 15, 15 ರಂದು ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ . ಎಲ್ಲಾ ಐಪಿಎಲ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಲೈವ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಕವರೇಜ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಮತ್ತೊಂದು ಅದ್ಭುತ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳು ಹೊರಗಿದೆ, ಟಿಕೆಟ್ ಕಿಟಕಿಗಳು ತೆರೆದಿವೆ ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದ ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಮಾರ್ಚ್ 23 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ.

ಇದನ್ನು ಓದಿ: ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಕ್ಕೆ ಭಾರತ ತಂಡ

ಲೈವ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಪಾಯಿಂಟುಗಳ ಪಟ್ಟಿ (ದಿನನಿತ್ಯದ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ)

ತಂಡಗಳು ಎಂ W ಎಲ್ ಎನ್ಆರ್ಆರ್ ಪಾಯಿಂಟುಗಳು
ಕೆಕೆಆರ್ 7 4 3 +0.434 8
CSK 7 6 1 +0.299 12
KXIP 8 4 4 -0.093 8
ಡಿಸಿ 8 5 3 +0.418 10
ಎಸ್ಆರ್ಹೆಚ್ 7 3 4 +0.409 6
MI 7 4 3 +0.290 8
ಆರ್ಸಿಬಿ 6 0 6 -1.453 2
ಆರ್ಆರ್ 7 2 5 -0.587 2

ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನ 12 ನೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯ ಮೊದಲ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ, ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ತಂಡವು ನಾಲ್ಕನೇ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಎದುರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಭಾರತದ ಕ್ರಿಕೆಟಿಂಗ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ದೇಶದ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದ ತಿಂಗಳುಗಳ ಕ್ರಿಕೆಟ್ಗಾಗಿ ಮುಂದೆ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯು ಅದರ ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕದ ವೇಳೆಗೆ ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019 ಲೈವ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡಬೇಕೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳ ಸುತ್ತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಊಹಾಪೋಹಗಳಿವೆ.

ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ, ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಾವು ಹೋಗುತ್ತೇವೆ.

ಈವೆಂಟ್: ಐಪಿಎಲ್ 2019
ದಿನಾಂಕ: 23 ಮಾರ್ಚ್ ನಿಂದ 12 ಮೇ 2019
ಸ್ವರೂಪ: ಟ್ವೆಂಟಿ 20
ಒಟ್ಟು ತಂಡಗಳು: ಎಂಟು
ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್: ಇಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | 2019

ಐಪಿಎಲ್ನ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಲು ಹಲವಾರು ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ. ನವೆಂಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮತ್ತು ಧಾರಣ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಹೊಸ ತಂಡಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿವೆ. ದೆಹಲಿ ಡೇರ್ಡೆವಿಲ್ಸ್ ತಂಡವು ಅವರಿಗೆ ಹೊಸ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಿವೆ; ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್. ಇದನ್ನು 2018 ರ ಡಿಸೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಘೋಷಿಸಿತು.

ಪುನರ್ನಾಮಕರಣದೊಂದಿಗೆ, ತಂಡವು ಹೊಸ ಹೊಸ ಲೋಗೊವನ್ನು ಕೂಡಾ ಹೊಂದಿದೆ. ಎಂಟು ಭಾಗವಹಿಸುವ ತಂಡಗಳ ನಡುವೆ ಕ್ರಿಕೆಟಿಂಗ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕ್ರಿಕೆಟ್ನ ಅದ್ಭುತ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವರು ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿರಿ. ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಎಲ್ಲ ತಂಡಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿ ತಂಡವು ತಮ್ಮ ತವರು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡುವ ಸ್ಥಳ.

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಸ್ಥಳಗಳು ಹೀಗಿವೆ:

 • ಎಂ.ಎ ಚಿದಂಬರಂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ
 • ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ
 • ಪಂಜಾಬ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಬಿಂದ್ರಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ
 • ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್
 • ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ
 • ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾ
 • ಎಂ. ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಅಧಿಕೃತ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬ್ರಾಡ್ಕಾಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿವರಗಳು

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019 ಮತ್ತು ನೇಪಾಳ, ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್, ಭೂತಾನ್, ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, ಮತ್ತು ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಉಪಖಂಡಗಳ ನೇರ ಪ್ರಸಾರಕ್ಕಾಗಿ ಅಧಿಕೃತ ಪ್ರಸಾರ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್, ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟಾರ್-ಸಂಬಂಧಿತ ಚಾನೆಲ್ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಿಗೆ ಅಧಿಕೃತ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಐಪಿಎಲ್ನ 12 ನೇ ಋತುವಿನ ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಸಾರ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಮುನ್ಸೂಚನೆಯ ಆಟ, ಮಲ್ಟಿ-ಕ್ಯಾಮ್ ಫೀಡ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಎಮೋಜಿಗಳು ತಮ್ಮ ನೇರ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ನ ಕೆಳಗೆ ಒಂದು ಚೆಂಡಿನಂತಹ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದು ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಫೀಡ್ಗೆ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಫ್ರೀ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಅನ್ನು ಭಾರತದಿಂದ ನೋಡುವುದು ಹೇಗೆ?

ಭಾರತೀಯ ವೀಕ್ಷಕನು ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನಿಂದ ಲೈವ್ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡುವ ಸ್ಥಳ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ . ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಅದರ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಉಚಿತ ಫೀಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿತು, ಇದು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನಲ್ಲಿ 5 ನಿಮಿಷಗಳ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ಹೇಗಾದರೂ, ಈ ವರ್ಷ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಹಿಡಿದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪಂದ್ಯದಿಂದ ನೇರ ಕ್ರಮಗಳಿಗೆ 5-ನಿಮಿಷಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರಸಾರವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ವೀಕ್ಷಕನಿಗೆ ಇದು ಕೇಳುತ್ತದೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ಗದವಾದವುಗಳೆಂದರೆ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯು ಕೇವಲ ರೂ. ವರ್ಷಕ್ಕೆ 299.

ನೀವು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್ ಟ್ವೆಂಟಿ -20 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಲೈವ್ ಮಾಡಲು ಹೋದರೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಬೇಕಾದ ವಿಷಯಗಳು:

 • ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ತನ್ನ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಆಟಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವ-ಪಂದ್ಯದ / ಪೋಸ್ಟ್-ಪಂದ್ಯದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
 • ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ಗಾಗಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸಬ್ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನ್ ಚಾರ್ಜ್ ರೂ. 999 ಐಪಿಎಲ್ – 2019 ರ ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ.
 • ಭಾರತದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನು ಅನ್ಬ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಈಗ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ವಿಪಿಎನ್ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಐಪಿಎಲ್ 12 ರ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳು

 • ಮೊದಲಿಗೆ, ಉತ್ತಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ವೇಗದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕವು ಅತ್ಯಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
 • ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಅಥವಾ ಅವರ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಟ್ಯಾಬ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಹೋಮ್ ಪೇಜ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
 • ನಿಮ್ಮ ಲೈವ್-ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಮ್ಯಾಚ್ ಥಂಬ್ನೇಲ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಒದಗಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಹಾಗೆ ಮಾಡಬೇಕು.

ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಐಪಿಎಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ರದೇಶಗಳು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿವೆ

ಭಾರತ, ನೇಪಾಳ, ಶ್ರೀಲಂಕಾ, ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್, ಭೂತಾನ್, ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, ಕಝಾಕಿಸ್ತಾನ್, ಕಿರ್ಗಿಸ್ತಾನ್, ತಜಿಕಿಸ್ತಾನ್, ತುರ್ಕಮೆನಿಸ್ತಾನ್, ಉಜ್ಬೇಕಿಸ್ತಾನ್, ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್, ಇಟಲಿ, ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್, ನಾರ್ವೆ, ಫ್ರಾನ್ಸ್, ಹಂಗೇರಿ, ರೊಮೇನಿಯಾ, ರಷ್ಯಾ, ಸ್ಪೇನ್, ಬೆಲಾರಸ್, ಬಲ್ಗೇರಿಯಾ, ಬೆಲ್ಜಿಯಂ, ಝೆಕ್ ಸ್ವೀಡನ್, ಅಲ್ಬೇನಿಯಾ, ಅಂಡೋರಾ, ಬೊಸ್ನಿಯಾ ಮತ್ತು ಹರ್ಜೆಗೋವಿನಾ, ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ, ಜಿಬ್ರಾಲ್ಟರ್, ಗ್ರೀಸ್, ಮಾಲ್ಟಾ, ಮಾಂಟೆನೆಗ್ರೊ, ಪೋಲಿಷ್, ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾಸೆಡೋನಿಯ, ಸ್ಲೋವಾಕಿಯಾ, ಉಕ್ರೇನ್, ಲಾಟ್ವಿಯಾ, ಲಿಥುವೇನಿಯಾ, ಎಸ್ಟೋನಿಯಾ, ಫಿನ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಸರ್ಬಿಯಾ, ಸ್ಲೊವೇನಿಯಾ, ಲಕ್ಸೆಂಬರ್ಗ್, ಮೊನಾಕೊ, ಪೋರ್ಚುಗಲ್, ಸ್ಯಾನ್ ಮರಿನೋ, ಸೈಪ್ರಸ್, ವ್ಯಾಟಿಕನ್ ಸಿಟಿ, ಜಾರ್ಜಿಯಾ, ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾ, ಜರ್ಮನಿ, ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಫಿಜಿ, ಟೊಂಗಾ, ಕುಕ್ ದ್ವೀಪಗಳು, ನೌರು, ಸಮೋವಾ, ಟುವಾಲು, ಕಿರಿಬಾಟಿ, ಅಮೇರಿಕನ್ ಸಮೋವಾ, ನಿಯು, ಟೊಕೆಲಾವು, ವನೌಟು, ಟಹೀಟಿ ಮತ್ತು ನ್ಯೂ ಕ್ಯಾಲೆಡೋನಿಯಾ, ಕೆನಡಾ , ಮಾರ್ಶಲ್ ದ್ವೀಪಗಳು, ನೌರು, ಪಲಾವು, ಮೈಕ್ರೋನೇಶಿಯಾ, ಸಮೋವಾ, ಸೊಲೊಮನ್ ದ್ವೀಪಗಳು, ಟೋಂಗಾ, ತುವಾಲು, ವನೌಟು ಮತ್ತು ಫಿಜಿ.

VPN ಸೇವೆಯೊಂದಿಗೆ ವಿಶ್ವದ ಎಲ್ಲೆಡೆಯಿಂದಲೂ ಐಪಿಎಲ್ ಟಿ 20 ಲೈವ್ ಅನ್ನು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಹೇಗೆ?

ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ವಿ.ಪಿ.ಎನ್ ಜೊತೆಗೆ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಹೊರಟಿದ್ದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಅವರು ಚಿಂತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಅವರು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳ ಲೈವ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ಹಿಡಿಯಬಹುದು.

ಭಾರತಕ್ಕೆ ಹೊರಗಿನಿಂದ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಜನರು ಜಿಯೋ-ಬ್ಲಾಕ್ ದೋಷವನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು, ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿನ ನೇರ ವಿಷಯವು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ಗಾಗಿನ ಒಂದು VPN ಸೇವೆ ವೀಕ್ಷಕನು ಅಂತಹ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಖಾಸಗಿ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸರ್ವರ್ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಂತರದಲ್ಲಿ 2019 ರ ಐಪಿಎಲ್ ಅನ್ನು ಜಗತ್ತಿನ ಎಲ್ಲೆಡೆಯಿಂದ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವೀಕ್ಷಿಸಲು VPN ಸೇವೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು?

 • ಮೊದಲಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆ ಪ್ರಕಾರ ಒಂದು VPN ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ವಿಪಿಎನ್ ಮತ್ತು ನಾರ್ಡ್ವಿಪಿಎನ್ ಹೆಚ್ಚು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತವೆ.
 • ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ VPN ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ / ಫೋನ್ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರ VPN ಸರ್ವರ್ಗಳಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿ.
 • ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇವೆಯು ಚಾಲನೆಯಾಗುತ್ತಿದೆಯೆಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ತೆರೆಯಿರಿ.

ಭಾರತಕ್ಕೆ ಹೊರಗಿನಿಂದ ಐಒಎಸ್ ಅಥವಾ ಆಪಲ್ ಟಿವಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ?

 • ನೀವು ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಪ್ರಸ್ತುತ iTunes ಖಾತೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಮ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿ.
 • ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸ್ಟೋರ್ ಪುಟದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ, ನೀವು VPN ಸೇವೆಯನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.
 • ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್ನ ಇಂಡಿಯನ್ ರೀಜನ್ ನಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನು ಉಚಿತ ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಾಗಿ ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು.

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳು

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಕೆಳಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಸಾರ ಪ್ರಸಾರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಭಾರತ: ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್, ಸ್ಟಾರ್ ಗೋಲ್ಡ್, ಡಿಡಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್
ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಿಂಗ್ಡಮ್: ಸ್ಟಾರ್ ಗೋಲ್ಡ್ (ಸ್ಕೈ 729, ವರ್ಜಿನ್ ಮೀಡಿಯಾ 801), ಬಿಟಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್, ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಯುಕೆ
ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್: ವಿಲ್ಲೋ ಟಿವಿ
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ: ಫಾಕ್ಸ್ ಕ್ರೀಡೆ
ಮೆನಾ ದೇಶಗಳು: ಬೀನ್ ಕ್ರೀಡೆ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ: ಸೂಪರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ: ನೋ ಟೆಲಿಕಾಸ್ಟ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್: ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಎನ್ಝಡ್
ಕೆರಿಬಿಯನ್: ಫ್ಲೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ (ಫ್ಲೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ 2)
ಕೆನಡಾ: ವಿಲ್ಲೋ ಟಿವಿ, ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಕೆನಡಾ
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ: ಚಾನೆಲ್ 9
ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ: ಲೆಮರ್ ಟಿವಿ
ಶ್ರೀಲಂಕಾ: ಎಸ್ಎಲ್ಆರ್ಸಿ (ಚಾನೆಲ್ ಐ)

ವಿವಿಧ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸುವುದು?

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019 ವಿವಿಧ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಆಟದ 2019 ಐಪಿಎಲ್ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಾವು ಎಲ್ಲಾ ಚಾನಲ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.

ಕೆರಿಬಿಯನ್: ಫ್ಲೋಟ್ವಿ.ಕಾಮ್, ಮತ್ತು ಫ್ಲೋ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
ಉಪ ಸಹಾರನ್ ಆಫ್ರಿಕಾ: Supersport.com, ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
ಮೆನಾ: ಬೀನ್ ಸಂಪರ್ಕ
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ: ಚಾನೆಲ್ 9
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ: foxsports.com.au, ಮತ್ತು ಫಾಕ್ಸ್ಟೆಲ್ GO
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಯುರೋಪ್, ಎಸ್ಇ ಏಷ್ಯಾ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್: ಯಪ್ಪ್ ಟಿವಿ
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ: http://www.skygo.co.nz , fanpass.co.nz, ಮತ್ತು http://www.sky.co.nz

ಯುಪ್ಪ್ ಟಿವಿ

ಯುಪ್ಪಿ ಟಿವಿ ಯು ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಹಲವು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳು ಲೈವ್ ಆಗಿ ನೀವು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ಯುಪ್ಪ್ ಟಿವಿ ಬೆಂಬಲಿತ ದೇಶಗಳು:

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಮಲೇಷಿಯಾ, ಸಿಂಗಾಪುರ್, ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಯುರೋಪ್, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೇರಿಕಾ, ಮತ್ತು ಸೌತ್ ಈಸ್ಟ್ ಏಷ್ಯಾ.

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಗಾಗಿ ರೇಡಿಯೋ ಪಾಲುದಾರರು

ಪ್ರತಿ ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಲೈವ್ ಮಾಡಲು ಕೇಳಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಟಾಕ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಯುಕೆ ಯಲ್ಲಿ ರೇಡಿಯೋ ಪಾಲುದಾರರಾಗಿದ್ದು, 89.1 ರೇಡಿಯೋ 4 FM, ಗೋಲ್ಡ್ 101.3 ಯುಎಇನಲ್ಲಿ FM ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ರೇಡಿಯೋ ಆಗಿದೆ.

ಟಾಕ್ಸ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್: ಯುಕೆ
89.1 ರೇಡಿಯೋ 4 FM, ಗೋಲ್ಡ್ 101.3 FM: ಯುಎಇ
ಕ್ರಿಕೆಟ್ ರೇಡಿಯೋ: ಗ್ಲೋಬಲ್

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ತಂಡಗಳು

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019 ಎಂಟು ತಂಡಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್
ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್
ಕಿಂಗ್ಸ್ XI ಪಂಜಾಬ್
ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್
ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್
ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್
ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು
ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್

ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಕಗಳು

ನಾವು ದೈನಂದಿನ ಪಂದ್ಯದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಸ್ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ.

ದೀನ್ 1

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಿ.ಕೆ.ಕೆ ಆರ್ಸಿಬಿ ಯನ್ನು ಬೀಟ್ಸ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಬೆಂಗಳೂರು ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್: 70 (17.1 ಓವಸ್)

ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್: 71/3 (17.4 ಓವಲ್ಸ್)

ದಿನ 2

ಕೊಲ್ಕತ್ತಾ ಆರು ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಎಸ್ಆರ್ಹೆಚ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೆಕೆಆರ್: 183/4 (19.4 ಓವಸ್)

ಎಸ್ಆರ್ಹೆಚ್ 181/3 (20.0 ಓವಸ್)

ದೆಹಲಿಯು ಮುಂಬೈ ತಂಡವನ್ನು 37 ರನ್ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದೆ.

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್: 176-ಆಲ್ ಔಟ್ (19.2 ಓವಸ್)

ದೆಹಲಿ: 213/6 (20.0 ಓವಸ್)

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಇಂದಿನ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಅಂಕಗಳು

ನಾವು ದೈನಂದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳ ಸ್ಕೋರ್ಗಳನ್ನು 2019 ಇಲ್ಲಿ ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇಂದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನೋಡೋಣ.

23 ನೇ ಮಾರ್ಚ್ 2019

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019 ರ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯದ ಆರಂಭದಿಂದ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ನೇರ ಪ್ರಸಾರವು 02:30 PM GMT ಮತ್ತು 8 PM IST ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಎಂ.ಎ. ಚಿದಂಬರಂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಚೆನೈ ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲಿದೆ.

24 ಮಾರ್ಚ್ 2019

ಇದು ಸೂಪರ್ ಭಾನುವಾರ. ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ (ಕೆಕೆಆರ್) ಮತ್ತು ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ (ಎಸ್ಆರ್ಎಚ್) ನಡುವಿನ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿ. ಪಂದ್ಯದ ನೇರ ಪ್ರಸಾರವು 4 ಗಂಟೆಗೆ ಭಾರತೀಯ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಸುಂದರವಾದ ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್ ಪಂದ್ಯದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ.

ಭಾನುವಾರ ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮುಂಬಯಿ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಲಿದ್ದಾರೆ. 8 ಗಂಟೆ IST ನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿ. ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವು ಆಟದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ 1 ಮತ್ತು ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ 1 ಎಚ್ಡಿ ಪಂದ್ಯದ ಪ್ರಸಾರ ವಾಹಿನಿಗಳಾಗಿವೆ.

26 ಮಾರ್ಚ್ 2019

ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಚೆನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ – ಡಿಸಿ Vs ಸಿಎಸ್ಕೆ

ದೆಹಲಿ ಮತ್ತು ಚೆನ್ನೈ ನಡುವಿನ ದೊಡ್ಡ ಐಪಿಎಲ್ ಘರ್ಷಣೆಗಾಗಿ 2016 ಮಾರ್ಚ್ 26 ರಂದು ದೆಹಲಿಯು ಫಿರೋಜ್ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿಗೆ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ. ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಆಟದ ಅಂತಿಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನಾವು ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಎಂದರೆ ಸ್ಟೇ.

27 ನೇ ಮಾರ್ಚ್ 2019

ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್

ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ತಂಡವು 2019 ರ ಮಾರ್ಚ್ 27 ರಂದು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್ ತಂಡವು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ 8 PM IST ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಐಪಿಎಲ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಟೇಬಲ್ನ 4 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಎಫ್ಐಪಿ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

28 ಮಾರ್ಚ್ 2019

ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ವಿರುದ್ಧ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್

ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಎದುರಿಸಲಿದೆ ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ 7 ನೇ ಪಂದ್ಯ. ಎಂ.ಚಿನಾಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಈ ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಆರ್ಸಿಬಿ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸೋತಾಗ ಇನ್ನೂ ಗೆಲುವು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವುದು. ಮುಂಬೈ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು.

29 ನೇ ಮಾರ್ಚ್ 2019

ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ವಿರುದ್ಧ ರಾಜಸ್ಥಾನ ರಾಯಲ್ಸ್

2019 ರ ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯದ 8 ನೇ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಮುನ್ನಡೆಸಿದೆ. ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು 2019 ರ ಮಾರ್ಚ್ 29 ರಂದು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೈದರಾಬಾದ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲಿದೆ. ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಮಾರ್ಚ್ 30, 2019

ಐಪಿಎಲ್ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿದೆ. ನಾವು ಇಂದು ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ತಂಡ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಆರಂಭವಾಗಲಿದ್ದು, ದಿಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ 8 ಗಂಟೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಪಂಜಾಬ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಐಎಸ್ ಬಿಂದ್ರಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮೊಹಾಲಿ ಕೆಎಫ್ಐಪಿ ವಿರುದ್ಧ ಎಂಐ ಮತ್ತು ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು. ದೆಹಲಿ ವಿರುದ್ಧ ಕೆ.ಕೆ.ಆರ್ ಪಂದ್ಯ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಮಾರ್ಚ್ 31, 2019

ಐಪಿಎಲ್ ಸೂಪರ್ ಭಾನುವಾರ ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ವಿರುದ್ಧ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಪಂದ್ಯ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು 8 ಗಂಟೆಗೆ ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಹೈದರಾಬಾದ್ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲಿದೆ ಮತ್ತು ಎಂ.ಎ. ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ ವಿರುದ್ಧ ಆರ್.ಆರ್. ಆಟಕ್ಕೆ ಚೆನ್ನೈ ನಡೆಯಲಿದೆ.

2 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ರಾಜಸ್ಥಾನ ರಾಯಲ್ಸ್ 14 ನೇ ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಆಟವು ಭಾರತದಲ್ಲಿ 02:30 PM GMT ಮತ್ತು 8 PM ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೈಪುರ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ.

4 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್

ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಅವರನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 4, 2019 ರಂದು (ಗುರುವಾರ) ಎದುರಿಸಲಿವೆ. ನೇರ ಪ್ರಸಾರವು 02:30 PM GMT ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು 16 ನೇ ಐಪಿಎಲ್ ಗೇಮ್. ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿಯು ಈ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಇಂದು ಆಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ.

5 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು Vs ಕೊಲ್ಕತ್ತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್

ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ 17 ನೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೊಲ್ಕತ್ತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಚಾನೆಲ್ಗಳನ್ನು ಲೈವ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಪಂದ್ಯವು 8 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಎಂ. ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಪಂದ್ಯ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ 6, 2019

ವಾರಾಂತ್ಯದ ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ. ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಆಟಗಳು. ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ತಂಡ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ವಿರುದ್ಧ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಆರಂಭವಾಗಲಿದ್ದು, ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ವಿರುದ್ಧ ಮುಂಬಯಿ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ 8 ಗಂಟೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಹೈದರಾಬಾದ್ನ ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎರಡನೇ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಚೆನ್ನೈ ಎಮ್ಎ ಚಿದಂಬರಂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು.

ಏಪ್ರಿಲ್ 7, 2019

ಇದು ಭಾನುವಾರ ಸೂಪರ್ ಆಗಿದೆ. ಇವರನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳು. ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ವಿರುದ್ಧ ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ರಾಜಸ್ಥಾನ ರಾಯಲ್ಸ್. ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಟವು 1 ಗಂಟೆಗೆ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯ ಆಟವು 8 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಎಂ. ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಬೆಂಗಳೂರು ಮತ್ತು ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೈಪುರ ಈ ಎರಡು ಆಟಗಳನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸುತ್ತವೆ.

8 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ಇನ್ನೊಂದು ವಾರಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ. ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಅವರನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 8, 2019 ರಂದು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಪಂಜಾಬ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಐಎಸ್ ಬಿಂದ್ರಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮೊಹಾಲಿ ಸೋಮವಾರದಂದು ಪಂದ್ಯ ನಡೆಯಲಿದೆ.

9 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಬೃಹತ್ ಪಂದ್ಯ. ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಚೆನ್ನೈಯ ಎಂ.ಎ. ಚಿದಂಬರಂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಟುನೈಟ್ ಎದುರಿಸಲಿವೆ. ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ 2019 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 9 ರಂದು ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಎದುರಿಸಲಿದೆ.

10 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ತಂಡಗಳು ಇಂದು ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಗೆ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿವೆ. ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಈ ಪಂದ್ಯವು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ.

11 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಐಪಿಎಲ್ 25 ನೆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೈಪುರ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಇಲ್ಲಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ vs ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಗೇಮ್ 12 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019 ರಂದು

ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಟಿವಿ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಕೊಲ್ಕತ್ತಾವು ದೆಹಲಿಯನ್ನು ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೊಲ್ಕತ್ತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ತಂಡದ ತಂಡಗಳು:

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ (ನಾಯಕ), ಎಬಿ ಡಿ ವಿಲಿಯರ್ಸ್, ಪಾರ್ಥಿವ್ ಪಟೇಲ್ (ಡಬ್ಲ್ಯುಕೆ), ಮಾರ್ಕಸ್ ಸ್ಟೊಯಿನಿಸ್, ಶಿಮ್ರಾನ್ ಹೆಟ್ಮರ್, ಶಿವಮ್ ದುಬೈ, ನಾಥನ್ ಕೌಲ್ಟರ್-ನೈಲ್, ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಸುಂದರ್, ಉಮೇಶ್ ಯಾದವ್, ಯುಜ್ವೆಂದ್ರ ಚಾಹಲ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸಿರಾಜ್, ಹೆನ್ರಿಚ್ ಕ್ಲಾಸೇನ್ (ಡಬ್ಲ್ಯೂಕೆ) ಕಾಲಿನ್ ಡಿ ಗ್ರಾಂಡ್ಹೋಮ್ಮೆ, ಪವನ್ ನೇಗಿ, ಟಿಮ್ ಸೌಥಿ, ಅಕ್ಷದೀಪ್ ನಾಥ್, ಮಿಲಿಂದ್ ಕುಮಾರ್, ದೇವ್ದದ್ ಪಡಿಕಲ್, ಗುರ್ಕೀರಾತ್ ಸಿಂಗ್, ಪ್ರೇಯಾಸ್ ರೇ ಬರ್ಮನ್, ಕುಲ್ವಂತ್ ಕೆಜ್ರೊಲಿಯ, ನವೀದೀಪ್ ಸೈನಿ, ಹಿಮ್ಮತ್ ಸಿಂಗ್.

ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ತಂಡದ ತಂಡಗಳು:

ಕಾಲಿನ್ ಇಂಗ್ರಾಮ್, ಮಂಜೋತ್ ಕಲ್ರಾ, ಪೃಥ್ವಿ ಷಾ, ಶೆರ್ಫೇನ್ ರುದರ್ಫೋರ್ಡ್, ಶಿಖರ್ ಧವನ್, ಶ್ರೀಯಾಸ್ ಐಯರ್ (ನಾಯಕ), ಅಕ್ಸಾರ್ ಪಟೇಲ್, ಕ್ರಿಸ್ ಮೊರಿಸ್, ಕಾಲಿನ್ ಮುನ್ರೋ, ಹನುಮಾ ವಿಹಾರಿ, ಜಲಜ್ ಸಕ್ಸೇನಾ, ಕೀಮೋ ಪಾಲ್, ರಾಹುಲ್ ತೆವಾಟಿಯಾ, ಅಂಕುಶ್ ಬೈನ್ಸ್, ರಿಷಬ್ ಪಂತ್, ಅಮಿತ್ ಮಿಶ್ರಾ , ಅವೇಶ್ ಖಾನ್, ಬಂದರು ಅಯ್ಯಪ್ಪ, ಹರ್ಷಲ್ ಪಟೇಲ್, ಇಶಾಂತ್ ಶರ್ಮಾ, ಕಾಗಿಸೊ ರಾಬಾಡಾ, ನಾತು ಸಿಂಗ್, ಸಂದೀಪ್ ಲಮಿಖಾನೆ, ಟ್ರೆಂಟ್ ಬೌಲ್ಟ್.

13 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ಮುಂಬೈ ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ 27 ನೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಮುಂಬೈನ ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವು 2019 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 13 ರಂದು ಶನಿವಾರ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಪಂಜಾಬ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಐಎಸ್ ಬಿಂದ್ರಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ, ಮೊಹಾಲಿಯು ಪಂದ್ಯವನ್ನು 8 ಗಂಟೆಗೆ ಆಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ.

14 ನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019

ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ದೊಡ್ಡ ದಿನ. ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಎದುರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ 4 PM IST ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ನಂತರ ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ವಿರುದ್ಧ ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಪಂದ್ಯ ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಹೈದರಾಬಾದ್ ಭಾನುವಾರ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲಿದೆ.

2019 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 15 ರಂದು

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ವಿಷು ದಿನ, 2019 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 15 ರಂದು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ಮುಂಬೈಯ ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ ಸೋಮವಾರ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪ್ರಸಾರವು 8 PM IST ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅಂತಿಮ ಪದಗಳು

2019 ರ ಐಪಿಎಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಲೈವ್ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಪೈರೇಟೆಡ್ ಅಥವಾ ಅಕ್ರಮ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ VPN ಸೇವೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿ ಚೆಂಡಿನ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಮತ್ತು ಬಫರಿಂಗ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಫೋಟಿಸಬಹುದು.

ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ VPN ಸೇವೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಮತ್ತು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪಂದ್ಯದ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಹಿಟ್ ಸ್ಟಾರ್ ಇಂಡಿಯಾಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ.

Categories