ಮರಣದಂಡನೆಗೆ ಹೋಗುವಾಗ, ಅದು ಯಾವಾಗಲೂ ಬಾಯಿಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಾಗಲಿದೆ – ಡಿ ವಿಲ್ಲಿಯರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಬಮ್ರಾ ಮತ್ತು ಮಾಲಿಂಗ. ಶ್ರೀಲಂಕಾದ ಅನುಭವಿ ಆರಂಭಿಕ ಮೂವರು ಓವರುಗಳನ್ನು ಮೊಯೆನ್ ಅಲಿಯನ್ನು ಕಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಡಿ ವಿಲ್ಲಿಯರ್ಸ್ನ ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಹೊರಬಂದರು. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಮಲಿಂಗ ವಿರುದ್ಧ ಮರದಿದ್ದವು ಆದರೆ 18 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಬಮ್ರಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವನ ಯುದ್ಧವು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು. ಯಾರ್ಕರ್ಸ್ ಬಳಿ ಇರುವ ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲು ಇಂಡಿಯನ್ ಪೇಸರ್ ಕಾರ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು. ನಂತರ ಅವರು ವಿಲ್ಲರ್ಸ್ನ ಕಾಲುಗಳ ಮೂಲಕ ಯಾರ್ಕರ್ನನ್ನು ಉಗುರು ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿದರು, ನಂತರ ಅವನನ್ನು ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಮೇಲೆ ಸಣ್ಣ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದರು ಮತ್ತು ಬ್ಲಾಕ್ಹೋಲ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಜೊತೆ ಮುಗಿಸಿದರು. ಬುಮ್ರಾ ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ವಾಂಖೇಡೆನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಓವರುಗಳಲ್ಲಿ 21 ರನ್ಗಳ 0 ಗಳ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಅವರ ತೂಕವು ಚಿನ್ನದಲ್ಲಿತ್ತು.

ತಂಡಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಮುಂದಿನದು?