ಸಮಂತಾ – ಬಹುಮಾನದ ಬಗ್ಗೆ ನಟಿ ನಟಿ ಆಘಾತಕಾರಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

ಸಮಂತಾ – ಬಹುಮಾನದ ಬಗ್ಗೆ ನಟಿ ನಟಿ ಆಘಾತಕಾರಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

ಜರ್ಸಿ ನಾಯಕಿ ಶ್ರದ್ಧಾ ಶ್ರೀನಾಥ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಯು-ಟರ್ನ್ನಲ್ಲಿ ಮೂಲ ನಟಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಶ್ರದ್ಧಾ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವ ಸಮಂತಾವನ್ನು ನೋಡಿದ ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ಅದರ ತಮಿಳು ರಿಮೇಕ್ ಯು-ಟರ್ನ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಶ್ರದ್ಧ ಅವರು ಯು-ಟರ್ನ್ನ ರೀಮೇಕ್ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವಳು ಕೇವಲ 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಮಾತ್ರ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದೆಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ರಚನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಊಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಹೌದು, ನಾನು ಬಹಳ ಸ್ವಾಮ್ಯಸೂಚಕರಾಗಿದ್ದೇನೆ, ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ರಚನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಊಹಿಸಲಾರರು” ಎಂದು ಶ್ರದ್ಧಾ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಹೇಗಾದರೂ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಿತ್ರ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ತಾನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಶ್ರದ್ಧಾ ಹೇಳಿದರು.

ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ಶ್ರದ್ಧಾ ಅವರು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿದ್ದರೂ, ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ಸಮಂತಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರಾಯಶಃ, ಶ್ರದ್ಧಾ ಅವರು ಜರ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಟೋಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ರಾಜತಾಂತ್ರಿಕರಾಗಬೇಕೆಂದು ಕಲಿಯಬೇಕು.

Categories