ಕಾಪಾನ್ ಟೀಸರ್: ಸೂರ್ಯ ನಟಿಯು ಆಕ್ಷನ್-ಪ್ಯಾಕ್ಡ್ ಅಫೇರ್ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ

ಕಾಪಾನ್ ಟೀಸರ್: ಸೂರ್ಯ ನಟಿಯು ಆಕ್ಷನ್-ಪ್ಯಾಕ್ಡ್ ಅಫೇರ್ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ

ಕಾಪಾನ್
ಕಾಪಾನ್ ಟೀಸರ್: ಸೂರ್ಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೆ.ವಿ. ಆನಂದ್ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ತಮಿಳು ಪುತಂಡು ಅಥವಾ ತಮಿಳು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನಟ ಸೂರ್ಯ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಕಾಪಾನ್ನ ಟೀಸರ್ನ್ನು ಅನಾವರಣ ಮಾಡಲು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು.

“@ ಮೋಹನ್ ಲಾಲ್ ಸರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಆಶೀರ್ವದಿಸಿ, @ಅವೆನ್ಕಾಟ್ ಮತ್ತು @ ಲಿಕ್ಯಾಕ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು! ಯಾವ ಕನಸಿನ ಪಾತ್ರ ಮತ್ತು ತಂಡ! # ಕಪ್ಪನ್ @ ಆರ್ಎ_ಆಫ್ @ ಸಾಯೇಶ @ ಜರಿಸ್ಜಯರ @ ಎಂಎಸ್ಪ್ರಭು ಡೂಡಾಪ್ ನಿಮಗಾಗಿ # ಕಾಪಾನ್ ಟೀಸರ್ ಇಲ್ಲಿದೆ! https://youtu.be/AsPX_On5bqc @ ಬೊಮಿನಿರಾನಿ @ ತೋಂಡಂಕನಿ @ ಚಿರಾಗ್ಜನಿ “, ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಒಂದೂವರೆ ನಿಮಿಷದ ಟೀಸರ್ನಿಂದ, ಕಾಪಾನ್ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ-ಪ್ಯಾಕ್ಡ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಆಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಅದು ನಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಗಳ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದೆ. ಸೂರ್ಯವು ಬಾಂಬರ್, ಮುಗ್ಧ ಗ್ರಾಮಸ್ಥ, ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಮುಸ್ಲಿಂ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಸರ್ಕಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿಯೂ ಸೇರಿದಂತೆ ಗರಿಷ್ಟ ಮಾರುವೇಷದಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾಪಟುವಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು ಸ್ಫೋಟಕಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ತಮ್ಮ ದಾರಿಯನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅನೇಕ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಟ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪಾತ್ರ ನಿಖರವಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸಯ್ಯೇಶ ಅವರು ಬೃಹತ್ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ “ಭಯೋತ್ಪಾದಕ” ಎಂದು ಕೂಡಾ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಮೋಹನ್ ಲಾಲ್ ಸಂವೇದನಾಶೀಲ ರಾಜಕಾರಣಿ ಪಾತ್ರವಹಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ಜನರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಕುಶಲತೆಯಿಂದ ತಪ್ಪಿಸುವುದು ತಪ್ಪು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ನಾವು ಆರ್ಯ ಮತ್ತು ಬೋಮನ್ ಇರಾನಿಯಂತಹ ಇತರ ನಟರ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸಸ್ ಅನ್ನು ಸಹ ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ಕಾಪನ್ ನಟ ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಕೊ.ವಿ. ಮಾತ್ರನ್ರ ನಂತರ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕೆ.ವಿ. ಆನಂದ್ ಅವರ ಮೂರನೇ ಸಹಯೋಗವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ಲಿಕಾ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ರಿಂದ ಹಣದುಬ್ಬರಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಜಯರಾಜ್, ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಅಭಿನಂದನ್ ರಾಮನುಜಾಮ್ ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಕ ಅಂಥೋನಿ ಸಹ ಈ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

Categories