ಹೊಸ ಸ್ಪಿಂಟರ್ ಸೆಲ್ ಗೇಮ್ – ಅದು ತುಂಬಾ ಸಮಯವನ್ನು ಏಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ? – ಗೇಮ್ ಸ್ಪಾಟ್ ನ್ಯೂಸ್

16K Want to watch this again later? Sign in to add this video to a playlist. Sign in Like this video? Sign in to make your opinion count. Sign in Don’t like this video? Sign in to make your opinion count. Sign in Published on Apr 9, 2019It has been more than five years since…

ಗೇಮ್ ಸ್ಪಾಟ್ ನ್ಯೂಸ್ 16 ಕೆ

ಇದನ್ನು ನಂತರ ಮತ್ತೆ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ.

ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ

ಈ ವೀಡಿಯೊ ಲೈಕ್?

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಎಣಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ.

ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ

ಈ ವೀಡಿಯೊ ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲವೇ?

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಎಣಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ.

ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ

ಏಪ್ರಿಲ್ 9, 2019 ರಂದು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

ಸ್ಪ್ಲಿಂಟರ್ ಸೆಲ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ಇದು ಐದು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಬಂದಿದೆ: ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಲಿಸ್ಟ್, ಆದ್ದರಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸ್ಯಾಮ್ ಫಿಶರ್ಗೆ ಮುಂದಿನದ್ದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಹೊಸ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಸಿಇಒ ಯ್ವೆಸ್ ಗಿಲ್ಲೆಮೊಟ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ತರಲು ಬಹಳ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು.

Categories