ಶಾರ್ಜಾ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ ನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 1 ನೇ ಏಕದಿನದಲ್ಲಿ 8 ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು

ಶಾರ್ಜಾ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ ನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 1 ನೇ ಏಕದಿನದಲ್ಲಿ 8 ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಪಾಕಿಸ್ತಾನವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು

00:35 IST: ಈ ಪಂದ್ಯದಿಂದ ಅಷ್ಟೆ. ಶಾರ್ಜಾ ಎರಡನೇ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲಿದೆ. ಪಂದ್ಯವು ಮಾರ್ಚ್ 24 ರಂದು 0300 ಸ್ಥಳೀಯ (1100 GMT) ನಲ್ಲಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರಿಯೆಗಳಿಗೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ. ಚೀರ್ಸ್!

00:30 IST: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ನಾಯಕ ಪಂದ್ಯಶ್ರೇಷ್ಠ, ಆರನ್ ಫಿಂಚ್ ಇದು ಒಂದು ಬೆದರಿಸುವುದು ಒಟ್ಟು ಆದರೆ ಅವರು ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡಿದರು ಪಿಚ್ ಭಾವಿಸುವ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಶಾನ್ ಮಾರ್ಷ್ ಅವರನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಹಭಾಗಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಕ್ಕಾಗಿ ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡಲು ಅವರ ಕಡೆ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಣೆಗೆ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆ. ಮತ್ತಷ್ಟು ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಆಟದ ಮೇಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

00:30 IST: ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ನಾಯಕ, ಶೋಯೆಬ್ ಮಲಿಕ್ ಮೊದಲ ಮುಷ್ಕರ ಅವರಿಂದ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. 280 ರನ್ಗಳು ಉತ್ತಮ ಸ್ಕೋರು ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಫಿಂಚ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಷ್ ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಇತರ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅದು ಆಳವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅವರು ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹರೀಸ್ ಸೊಹೈಲ್ನಲ್ಲಿ, ಗಾಯದ ವಿರಾಮದಿಂದ ಬರುತ್ತಿರುವುದು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡುವರು, ಅದು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯ ಮನೋಧರ್ಮವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವುದು ಮತ್ತು ಅದು ಪಾಕಿಸ್ತಾನಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಕೇತವೆಂದು ಮಲಿಕ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

00:19 IST: ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಬೌಲಿಂಗ್ ಬಹಳ ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಗಿತ್ತು. ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳು ಈ ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿ ಆಸಿ ಬ್ಯಾಟ್ಮನ್ಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಸಂಭವಿಸಲಿಲ್ಲ. ಇಮದ್ ವಾಸಿಂ ಮತ್ತು ಯಾಸಿರ್ ಶಾ ಅವರು ಫಿಂಚ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಷ್ರಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಎದುರಾಳಿಯಾಗಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಎಸೆದರು. ತಮ್ಮ ಪಾಸರ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಬರೆಯುವುದಕ್ಕೆ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲೂ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದರು ಆದರೆ ಬೆದರಿಕೆ ಕಾಣಲಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲು, ಅವರ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಕೂಡ ಅಸಡ್ಡೆಯಾಗಿದೆ. ಮೊದಲು ಅವರ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಿದರು ಆದರೆ ಅಂತಿಮ ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಪುಶ್ ಇಲ್ಲದಿರುವಾಗ. ಇಂದಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಾದ ಶಕ್ತಿ-ಹೊಡೆಯುವಿಕೆಯು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಅಂಶದಲ್ಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

00:18 IST: ಈ ಟ್ರಿಕಿ ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿ 281 ರನ್ನುಗಳ ಗುರಿ ಸುಲಭ ಎಂದಿಗೂ. ಆದರೆ ಅವರ ಆರಂಭಿಕರಾದ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ನಂತರ ಆರನ್ ಫಿಂಚ್ ಮತ್ತು ಶಾನ್ ಮಾರ್ಷ್ನ ಅನುಭವಿ ಮುಖಂಡರು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿಲ್ಲ. ಆಸಿ ಸ್ಪಿಪ್ಪರ್ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಶೌನ್ 91 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಅಜೇಯನಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಸಿಸ್ ಮನೆ ನೋಡಲು ಕೊನೆಯವರೆಗೆ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಇದ್ದರು.

00:14 IST: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ್ ಸಮಗ್ರವಾಗಿ ಹೊಡೆತ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಷಾರ್ಜಾದಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವು ಎರಡನೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರನ್ ಚೇಸ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅವಳಿ ಸರಣಿ ಗೆಲುವು ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡಿತು. ಅವರ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸುತ್ತುವರೆದಿದೆ. ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಚೇಸ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಬೆಳೆಸುತ್ತಿದೆ. ಈಗ ಸತತವಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ಗೆಲುವುಗಳುಳ್ಳವರು, ಅವರು ಮೆಗಾ ಈವೆಂಟ್ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯವನ್ನು ತಲುಪುತ್ತಾರೆ.

ಸ್ಕೋರ್ 281/2

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಶಾನ್ ಮಾರ್ಷ್ 91 (102 ಬಿ 4 * 4 2 * 6)

ಬೌಲರ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಮೀರ್ 9-0-59-0

00:10 IST: 48.6: ಎಂ ಅಮೀರ್ ಗೆ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 8 ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಗೆಲುವು! ಅಮಿರ್ ಇದು ಮಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಲೆಗ್ನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ, ಮಾರ್ಷ್ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಕೆಟ್ ಮೂಲಕ ಎಸೆದು ಎರಡನೇ ರನ್ಗೆ ಓಡುತ್ತಾನೆ. ಆಳವಾದ ಎಸೆಯುವಿಕೆಯು ಬೌಲರ್ನ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಸ್ಟಂಪ್ಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಸರಣಿಯನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಬಹಳ ಮನವರಿಕೆಯಾಗುವ ಗೆಲುವು.

00:10 IST: 48.5: ಎಮ್ ಅಮೀರ್ ಟು ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್, ಎಡಿಜಿ ಫೋರ್! ಅಮಿರ್ನಿಂದ ನಿಧಾನ ಬೌನ್ಸರ್, ಮಧ್ಯದ ಸುತ್ತಲೂ, ಮಾರ್ಷ್ ಲೆಗ್ ಸೈಡ್ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಎಳೆಯಲು ತನ್ನ ನಿಲುವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಅದು ಗಡಿಗಾಗಿ ಕೀಪರ್ನ ಮೇಲೆ ಅಗ್ರ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಹಾರುತ್ತದೆ. ಎರಡು ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

00:09 IST: 48.4: ಪಿ Handscomb ಪುರುಷ ಅಮೀರ್ ಉದ್ದ ಗಿಡ್ಡಾದ ಆಫ್ ಹೊರಗೆ, ಪೇಸ್ ನಿಧಾನ, Handscomb ಇದು ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಕವರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಕೊನೆಯ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ scampers ಕಡೆಗೆ ಹೊಡೆತಗಳು. ಫೀಲ್ಡರ್ ಬೌಲರ್ನ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾಚಿಕೆಪಡುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಮಿಸ್ ಅಮೀರ್ ಗೆ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್, ಲೆಗ್ ಸುತ್ತಲೂ ನಗ್ನ ಪೂರ್ಣ ಟಾಸ್, ಮಧ್ಯ ವಿಕೆಟ್ ಮೂಲಕ ಮಾರ್ಷ್ ಅದನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಓಟವನ್ನು ರನ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಎರಡನೇ ರನ್ ಸಹ ಬಯಸಿದರೆ ಆದರೆ ಮಲಿಕ್ ವೇಗವಾಗಿ ಆಳವಾದ ಚೆಂಡನ್ನು ಆಗಿದೆ.

00:28 IST: 48.2: ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ ಎಮಿರ್ ಅಮಿರ್, ತುಂಬಾ ಹೊರಗಡೆ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಸ್ಟಂಪ್ಗಳಾದ್ಯಂತ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಓಟಕ್ಕೆ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಲೆಗ್ನ ಹಿಂದೆ ಅದನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

00 : IST IST: 48.1: ಎಂ ಅಮೀರ್ ಗೆ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್, ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಷ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೊಡೆತಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿಹೋಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಳವಾದ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಬೀಳುತ್ತದೆ.

00:06 IST: ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಮೀರ್ ಮೇಲೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಳೆದ ಒಂದಾಗಿರಬಹುದು ಉಪಾಂತ ಬೌಲ್.

ಸ್ಕೋರ್ 271/2

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಶಾನ್ ಮಾರ್ಷ್ 83 (98 ಬಿ 3 * 4 2 * 6)

ಬೌಲರ್ ಫಹೀಮ್ ಅಶ್ರಫ್ 9-0-50-1

00:05 IST: 47.6: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ ಗೆ, ಫುಲ್ ಟಾಸ್ ಆನ್ ಲೆಗ್, ಶಾನ್ ಅದನ್ನು ದೂರ ಹಾಕಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಬ್ಯಾಟ್ ಅನ್ನು ರೇಖೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ತಿರುಗಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಆಳವಾದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಕೆಟ್ ಫೀಲ್ಡರ್ ಆಗಿ ಹಿಟ್ಸ್. ಒಂದು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ. 10 ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

00:04 IST: 47.5: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಅಶ್ರಫ್ ಅದನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ, ಪೀಟರ್ ಅದನ್ನು ಒಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕವರ್ಗೆ ಹೊಡೆದನು.

00:04 IST: ಫೈನ್ ಲೆಗ್ ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅಪ್. ಫ್ಯಾಹೆಮ್ ಅಶ್ರಫ್ನಿಂದ ಈ ಸಾಲು ತುಂಬಾ ನೇರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

00:04 IST: 47.4: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ಗೆ, ಪೂರ್ಣ ಚೆಂಡನ್ನು ಎಸೆತಕ್ಕೆ ಓಡಿಸಿ ಮತ್ತು ಓಟಕ್ಕೆ ಓಡಿಸಲು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ಅದನ್ನು ಕಣಕ್ಕಿಳಿಸುತ್ತಾನೆ. 12 ಆಫ್ 14 ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

00:03 IST: 47.4: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ ಗೆ, ವೈಡ್! ಲೆಗ್ ಸೈಡ್ಗೆ ಪೂರ್ಣವಾದ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದ ಶಾನ್ ಫ್ಲಿಕ್ಯಿಂಗ್ ಆದರೆ ಮಿಸ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಕೀಪರ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ವಿಶಾಲ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಂಡಿದೆ. ಮಾರ್ಷ್ನ ಪ್ಯಾಡ್ಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಚೆಂಡಿನ ಕೆಲವು ಶಬ್ದ ಇದೆಯೇ? ಸರಿ, ಮರುಪಂದ್ಯಗಳು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ.

00:02 IST: 47.3: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ನನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಟಾಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಪೀಟರ್ ಅದನ್ನು ಕವರ್ ಮೂಲಕ ಓಡಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

00:02 IST: 47.2: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಕಡಿಮೆ ಬ್ಯಾಟ್ನಿಂದ ಲೆಗ್ ಸೈಡ್ಗೆ ಕೆಳಗಿರುವ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ನನ್ನು ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಇನ್ನೂ ಮಿಡ್-ವಿಕೆಟ್ ಮೂಲಕ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ. ಮೃದುವಾದ ಕೈಗಳಿಂದ ಅದನ್ನು ಆಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಇದರಿಂದಾಗಿ ಒಂದೆರಡು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

00 : 00 : 47.1: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ ಗೆ, ಲೆಗ್ ಮೇಲೆ ತುಂಬಾ ಪೂರ್ಣವಾದರೆ, ಮಾರ್ಷ್ ಏಕೈಕ ಮಿಡ್-ವಿಕೆಟ್ಗೆ ಕೊಡುತ್ತಾನೆ.

ಸ್ಕೋರ್ 263/2

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ 24 (22 ಬಿ 2 * 4 0 * 6)

ಬೌಲರ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ 10-0-45-1

23:58 IST: 46.6: ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ನಿಧಾನವಾಗಿ ಒಂದು, ಕಡಿಮೆ ಮತ್ತು ಆಫ್, ಪೀಟರ್ ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿ ಆದರೆ ಪಾಯಿಂಟ್ ಫೀಲ್ಡರ್ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. 18 ಆಫ್ 18!

23:57 IST: 46.5: ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್, ಫುಲ್ಲರ್ ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಹೊರಗಡೆ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಮಿಡ್-ವಿಕೆಟ್ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಭಾರವನ್ನು ಹೊಡೆದ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ರನ್ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಾನೆ.

23:57 IST: 46.4: ಪಿ. ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್, ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಸ್ಟಂಪ್ಗಳ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ನಡೆದುಕೊಂಡು, ಎರಡು ರನ್ಗಳಿಗೆ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಲೆಗ್ನ ಮುಂದೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

23:56 IST: 46.3: ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಉದ್ದದ ಬಾಲಿಗೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮುಂದೂಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಓಡಿಸುತ್ತಾನೆ. ಕವರ್ ಫೀಲ್ಡರ್ಗೆ ಈ ಬಾರಿ ಹುಡುಕುತ್ತದೆ.

23:56 IST: 46.2: ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಉತ್ತಮ ಉದ್ದದ ಬಾಲ್ ಎಸೆದು, ಪೀಟರ್ ಅದನ್ನು ಮೆತ್ತನೆಯಿಂದ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಓಟವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾನೆ. ಫೀಲ್ಡರ್ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಹೋಗಿದ್ದರಿಂದ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

23:55 IST: 46.1: ಪಿ. ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್, ಫುಲ್ಲಿಷ್ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಂಗ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದು ನೇರವಾಗಿ ನೆಲಕ್ಕೆ ಇಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾಸಿರ್ ಷಾ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಮೂಲಕ, ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳು ಜೋಡಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಸ್ಕೋರ್ 257/2

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ 18 (16 ಬಿ 2 * 4 0 * 6)

ಬೌಲರ್ ಫಹೀಮ್ ಅಶ್ರಫ್ 8-0-42-1

23:54 IST: 45.6: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಲೆಂಗ್ ಬಾಲ್. ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ನೇರವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಆಡಲು ಕಾಣುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಒಂದೇ ಬ್ಯಾಟ್ನ ಒಳ ಅರ್ಧದಿಂದ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. 24 ಈಗ 24 ರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

23:53 IST: 45.5: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ ಗೆ, ಪೂರ್ಣ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಆಫ್ ಆನ್, ಮಾರ್ಷ್ ಇದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ಆಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾನೆ.

23:52 IST: 45.4: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ನಿಧಾನವಾಗಿ ವಿತರಣೆ. ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ. ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅದನ್ನು ಎಳೆಯಲು ತೋರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ. ತನ್ನ ದೇಹದ ಮೇಲೆ ಹೊಡೆದ ನಂತರ ಹಿಂದುಳಿದ ಬಿಂದು ಪ್ರದೇಶದ ಕಡೆಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೋಗುವಾಗ ಅವನು ಲೆಗ್ ಬೈ ಅನ್ನು ಕದಿಯುತ್ತಾನೆ.

23:51 IST: 45.3: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ನಾಲ್ಕು! ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ನಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸಮಯದ ಹೊಡೆತ. ಹೊರಗೆ ಉತ್ತಮ ಉದ್ದ ವಿತರಣೆ. ಗಡಿಗಾಗಿ ಫ್ಲಾಟ್ ಬ್ಯಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೀಟರ್ ಅದನ್ನು ಹೊಡೆದನು.

23:50 IST: 45.2: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ ಗೆ, ಮಾರ್ಟಿನ್ ಎಸೆತದಲ್ಲಿ ಆಳವಾದ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಲೆಗ್ಗೆ ಎಸೆದು ಒಂದೇ ಸಿಗುತ್ತದೆ. 250 ಓಟವನ್ನು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ.

23:50 IST: 45.1: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಮಧ್ಯಮ ಮೇಲೆ ಪೂರ್ಣ ಉದ್ದದ ಬಾಲ್, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅದನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೊಡೆದು ಮುಷ್ಕರವನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಕೋರ್ 248/2

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ 12 (12 ಬಿ 1 * 4 0 * 6)

ಬೌಲರ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ 9-0-39-1

23:48 IST: 44.6: ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ, ಪೀಟರ್ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಅದನ್ನು ಮುಂದೂಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಮುಷ್ಕರವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. 33 ರ ಕೊನೆಯ 5 ರ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

23:48 IST: 44.5: ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಗೆ, ಹೊರಗಿನ ಉತ್ತಮ ಉದ್ದ ವಿತರಣೆ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅದನ್ನು ಆಳವಾದ ಕವರ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಡೆದಾಗ ಮತ್ತು ಬ್ರೇಸ್ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

23:47 IST: 44.4 ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ಗೆ ಔಟಾದ ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ ಶಾನ್ ಅದನ್ನು ಒಂದೇ ಹೊಡೆತಕ್ಕೆ ಹೊಡೆದನು .

23:46 IST: 44.3 ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಗೆ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್, ಮಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಲೆಗ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಷ್ ಎಸೆತದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯ ವಿಕೆಟ್ಗೆ ಎಸೆದರು.

23:46 IST: 44.2: ಎಂ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಉದ್ದಕ್ಕೆ ಬಾಲ್ ಔಟ್, ಪೀಟರ್ ಅದನ್ನು ಒಂದೇ ಕಡೆಗೆ ಓಡಿಸುತ್ತಾನೆ.

23:46 IST: 44.1: ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್, ಬಿಡಲಾಗಿದೆ! ಇದು ಉತ್ತಮ ಕ್ಯಾಚ್ ಮತ್ತು ಬೌಲ್ ಆಗಿದ್ದರೂ ಅದು ಅಂಟಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಉದ್ದ ವಿತರಣೆ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅದನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು ಅಸಹ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅಬ್ಬಾಸ್ ತನ್ನ ಅನುಸರಣೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಎಡಗೈಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಔಟ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕಷ್ಟಕರ ಅವಕಾಶ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಅವಕಾಶ.

ಸ್ಕೋರ್ 243/2

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ 8 (8 ಬಿ 1 * 4 0 * 6)

ಬೌಲರ್ ಫಹೀಮ್ ಅಶ್ರಫ್ 7-0-34-1

23:44 IST: 43.6: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಅಶ್ರಾಫ್ ಮತ್ತು ಪೀಟರ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಉದ್ದವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಏಕದಿನಕ್ಕೆ ಮಿಡ್-ವಿಕೆಟ್ಗೆ ಎಸೆದರು.

23:43 IST: 43.5: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ. ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಪೂರ್ಣಗೊಂಡರೆ, ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು.

23:43 IST: 43.4: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಎಸೆದ ಉದ್ದವಾದ ಬಾಲ್, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅದನ್ನು ದೂರವಿರಿಸುತ್ತದೆ.

23:42 IST: 43.3: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಉದ್ದದ ಎಸೆತದ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಪೀಟರ್ ಸ್ವೀಪರ್ ಕವರ್ ಪ್ರದೇಶದ ಕಡೆಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಡಬಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ.

23:42 IST: 43.2: ಎಫ್ ಅಶ್ರಾಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ನಾಲ್ಕು! ಆಫ್ ಎ ಸಣ್ಣ ವಿತರಣಾ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ತನ್ನ ಮುಂಗಾಲಿನಿಂದ ಮಧ್ಯ ವಿಕೆಟ್ ಪ್ರದೇಶದ ಕಡೆಗೆ ಎಳೆಯುತ್ತದೆ. ಚೆಂಡು ಬೌಂಡರಿ ಹಗ್ಗಗಳನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತದೆ. ಈ ವಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಕಡಿಮೆ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡಬಾರದು, ಏಕೆಂದರೆ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗೆ ಸ್ವತಃ ತಾನೇ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿಡಲು ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

23:41 IST: 43.1: ಎಫ್ ಅಶ್ರಫ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ನ ದೂರಕ್ಕೆ ಎಸೆತ, ಅದನ್ನು ದೂರವಿರಿಸುತ್ತದೆ.

23:41 IST: ಫಹೀಮ್ ಅಶ್ರಫ್ ಮತ್ತೆ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಕೋರ್ 236/2

ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಶಾನ್ ಮಾರ್ಷ್ 77 (91 ಬಿ 3 * 4 2 * 6)

ಬೌಲರ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಬ್ಬಾಸ್ 8-0-34-1

23:40 IST: 42.6: ಎಂ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಎಸ್ ಮಾರ್ಷ್ ಗೆ, ಪೂರ್ಣ ಆಫ್, ಮಾರ್ಷ್ ಇದು ನೇರವಾಗಿ ಫೀಲ್ಡರ್ಗೆ ಆಡುತ್ತಾನೆ. ಅಬ್ಬಾಸ್ನಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದ ಅಂತ್ಯ. ಕೇವಲ ಎರಡು ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು ವಿಕೆಟ್.

23:39 IST: 42.5: ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ ಎಮ್ ಅಬ್ಬಾಸ್, ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ .. ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ. ಮಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಲ್ಲ, ಇದು. ಆಫ್ ಉದ್ದದ ವಿತರಣಾ. ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅದನ್ನು ರೇಖೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಅವರು ಬಹಳ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ ಕಾಣುವ ಹೊಡೆತವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕವರ್ ಕಡೆಗೆ ಎದ್ದುಕಾಣುವ ಒಂದು ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಕವರ್ ಫೀಲ್ಡರ್ನ ಹತ್ತಿರ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಒಂದೇ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

23:38 IST: 42.4: ಎಂ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ಗೆ, ಉತ್ತಮ ಉದ್ದದ ಎಸೆತ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಅದನ್ನು ಫೀಲ್ಡರ್ಗೆ ಕವರ್ನಲ್ಲಿ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ.

23:37 IST: ಪೀಟರ್ Handscomb ಹೊಸ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್.

Categories