ಏಳು ಅವಲೋಕನಗಳು ಫೆಬ್ರವರಿ, 'ಹೆಲ್ ವೀಕ್', ಮತ್ತು ಜಿಡಾನೆ ರಿಟರ್ನ್ – ಮ್ಯಾನೇಜಿಂಗ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್

ಏಳು ಅವಲೋಕನಗಳು ಫೆಬ್ರವರಿ, 'ಹೆಲ್ ವೀಕ್', ಮತ್ತು ಜಿಡಾನೆ ರಿಟರ್ನ್ – ಮ್ಯಾನೇಜಿಂಗ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್

ಈ ಅವಲೋಕನಗಳು – ನಾನು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ನೋಡಿದಲ್ಲಿ, ಅದರ ಆಟಗಾರರ ಸಾಲ, ಕ್ಯಾಸ್ಟಿಲ್ಲಾ, ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಬಂಧಿತ ಆಲೋಚನೆಗಳು – ಇದೀಗ ನಿಯಮಿತ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಹಿಂದಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು .


ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಬರೆಯಲು ನನಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ – ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಈ ಒಂದನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ:

ಎರಡು-ಮಾರ್ಗ ವಿಂಗರ್ ಗರೆಥ್ ಬೇಲ್

ಮರಳಿದ ನಂತರ ಸ್ಯಾಂಡಿಯಾಗೊ ಸೊಲಾರಿಯ ಫ್ರಿಂಜ್ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಜಿನೀಡೈನ್ ಜಿಡಾನೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂಬುದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಖಚಿತ ಕಲ್ಪನೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಒಂದು ಗುಂಪೇ ಇರಲಿಲ್ಲ – ಅವರು ಧೂಳಿನ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ವಿಜೇತರು ಇಸ್ಕೊ, ಮಾರ್ಸೆಲೊ, ಮತ್ತು ಕೀಲೊರ್ ನವಾಸ್ ಅವರನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಡುವುದು ಮಾತ್ರ ತಾರ್ಕಿಕವಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಆ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವುದು ಕ್ರಮೇಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿದೆ. ಅವರು ಒಮ್ಮೆ ಮರಳಿದರು ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ಅವರು ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಓದಿದ್ದರು. ಕಥೆಯು ಹೋಗುತ್ತದೆ: ಜಿಡಾನೆ ಅವರನ್ನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತಕ್ಷಣವೇ ತಂದುಕೊಟ್ಟನು ಮತ್ತು ಹಾಗೆ ಮಾಡುವಾಗ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದನು.

ಜಿಡಾನೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಇಸ್ಕೋ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಸೆಲೋ ವಿಜೇತರಾಗಿದ್ದರೂ, ಅನೇಕರು ಹಿಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬೇಲ್ನನ್ನು ಗ್ರಹಿಸಿದರು. ವೆಲ್ಷ್ಮ್ಯಾನ್ ಇನ್ನೂ ಪತನದ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಬಹುದು (ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ಆಗಬಹುದು ಮತ್ತು ತಿರುಗಬಹುದು, ವಿನಿಯಿಸಸ್ ಜೂನಿಯರ್ ಮತ್ತು ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ವಝ್ಕ್ವೆಜ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಝಿಝೌ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸುಳಿವುಗಳು “ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು” ನಿಖರವಾಗಿ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ), ಆದರೆ ಇದು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದಾಯಕವಾಗಿದೆ ಜಿಡಾನೆ ಆರಂಭಿಕ XI ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಹುಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿಯೂ ಬಾಲೆನನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ( ನಾನು ಮೊದಲೇ ಬರೆದಿದ್ದೇನೆಂದರೆ, ಇದು ಜಿಡಾನೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಬಾಲೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿಲ್ಲ. )

ಬೇಲ್ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಸೆಲ್ಟಾ ವಿಗೊ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪಷ್ಟ ನಿಲುವು ಹೊರಟಿದ್ದ . ಮಾರ್ಕೊ ಅಸೆನ್ಸಿಯೊ ಜೊತೆ 21 ನಿಮಿಷಗಳ ಮಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ (ಇಬ್ಬರೂ ಆಟಗಾರರು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದ ಸ್ವಿಚ್) ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಬದಲಿಯಾಗಿ ಬದಲಿಸಿದರೂ, ಬೇಲ್ ಅವರು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಸೆಲೋಗೆ ಕರ್ಣೀಯ ಅಡ್ಡ-ಕ್ಷೇತ್ರದ ಸ್ವಿಚ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಅವರ ಮೂರು ಯಶಸ್ವೀ ಟ್ಯಾಕಲ್ಸ್ ಇಡೀ ಕಥೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವುದಿಲ್ಲ – ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ಆಟದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಒದೆಯುವಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಕರನ್ನು ಒತ್ತುವುದಿಲ್ಲವಾದರೆ, ಅವರು ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರನ್ನು ಕೆಟ್ಟ ಹಾದಿಗಳಾಗಿ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು, ಅಥವಾ ಅಲ್ವೊರೊ ಓಡ್ರಿಯೊಜೊಲಾ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಸೆಲೋಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹಿಂತಿರುಗಿದರು.

ಲೋಬೋಟ್ಕಾ ಚೆಂಡನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಒಯ್ಯುತ್ತದೆ – ಬೇಲ್ ಗೋಲು-ಕಿಕ್ ಗೆಲ್ಲುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅನಂತರದವರೆಗೆ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳದ ಮತ್ತು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ. ವೆಲ್ಷ್ ಮ್ಯಾನ್ ಅವರು ಸೈನ್ಯವನ್ನು ಬದಲಿಸಿದಾಗ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದರು:

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಪ್ರೆಸ್ ಸೆಲ್ತಾ ವಿರುದ್ಧ ವಿರಳವಾಗಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಅದರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನವಲ್ಲ. ಕೆಳಗಿರುವ ತಂಡವು ಸಡಿಲವಾದ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲವಾದ ಆಕಾರವನ್ನು ಸೆಲ್ಟಾವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಧ್ಯಭಾಗದ ರೇಖೆಯನ್ನು ಒಡೆಯುವ ಸುಲಭವಾದ ಔಟ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಸೆಲ್ಟಾದ ಆಕ್ರಮಣವು ಬೆದರಿಕೆಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಗೆಲ್ಲಲು ಮಡರಿಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಬೇಲ್ ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ:

ಸ್ಪಷ್ಟ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ, ಬೇಲ್ನ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯು ತನ್ನ ಋತುವಿನ ಉಳಿದ ಭಾಗದಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಸುಧಾರಿಸಿದೆ. ಅವರು ಅಜಾಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಬಂದಾಗ, ಅವರು ಕಿರಿದಾದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿದ್ದರು, ಇದು ಜಿಯೆಕ್ ಕ್ರಾಸ್-ಫೀಲ್ಡ್ ಸ್ವಿಚ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಾರ್ವಜಲ್ ಅನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಲು ಅಗಾಧವಾದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿತು. ಬೇಲ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದಾಗ, ಅವರು ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡಲು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿದ್ದಾಗ ಅದನ್ನು ತುರ್ತುಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಸಿದರು, ಮತ್ತು ರೆಗ್ಯುವೊಲೊನ್ನಿಂದ ಓವರ್ಲೋಡ್ಗಳನ್ನು ಸಹ ಕಡೆಗಣಿಸಿದರು. ಬೇಲ್ನ ಆ ಆವೃತ್ತಿಯು ಭೂಮಿಯ ನಿಲುವಂಗಿಯ ಕೆಳಗೆ ಆಳವಾದ ಸಮಾಧಿ ಮಾಡಬೇಕು.

ವಿನಿಸಿಯಸ್ ಜೂನಿಯರ್ನಿಂದ ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪ್ರಯತ್ನ

ನನ್ನ ಕಾಲಮ್ನಲ್ಲಿ ಕುಡಿಯುವ ವಿನಿಕಾಸ್ನ ರಕ್ಷಣೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ .

ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಟವೂ ವಿನಾಯಿತಿ ಇಲ್ಲದೆ, ರಕ್ಷಕರನ್ನು ಹಿಂಭಾಗದಿಂದ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಎದುರಾಳಿಗಳನ್ನು ಅವರು ಪಟ್ಟುಬಿಡದೆ ಒತ್ತಡ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ; ಅಥವಾ ಅವನು ಎಡಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಆಳವಾದ ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ:

ಲೆವಂಟೆ ಅವರು ನಾಟಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಲೆವಂಟೆಯ ಕೇಂದ್ರೀಯ ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ಸ್ಗೆ ಹಾದುಹೋಗದ ಹಾದಿಗಳು ಇಲ್ಲವೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿನಿಸಿಯಸ್ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ. ಅತ್ಯಂತ ಶೀಘ್ರ ಆಟಗಾರನಾದ ಸೈಮನ್, ವಿಕಿಶಿಯಸ್ನನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಆಶಯದೊಂದಿಗೆ ಪಾರ್ಶ್ವದ ಕೆಳಗೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ – ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಿದಾಗ ಕಾಲು ಓಟದೊಳಗೆ ಹೋಗಲು ಅವನನ್ನು ಧೈರ್ಯಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ವಿನಿಸಿಯಸ್ ಸೈಮನ್ ಹೆಜ್ಜೆಗೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುತ್ತಾನೆ, ನಂತರ ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿದಾಗ ಅದು ಪ್ರತಿಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ. ಇಡೀ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಸ್ವಿಚ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಎಲ್ಲವನ್ನೂ …. – ಎಲ್ಲವನ್ನೂ – ನೀವು ವಿಕಿಶಿಯಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಓದಿದ ಅವನ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಅಪಾಯದ ಬಗ್ಗೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನಾನು ಅವರ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಐಕ್ಯೂವನ್ನು ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಸಿದ್ಧಾಂತವಿಲ್ಲದವನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಹದಿಹರೆಯದವನಾಗಿ ಬರುವ ಕೆಲವೇ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಆಟದ ಕೆಲವು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅವರು ಸುಧಾರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಅವರ ಪಥವನ್ನು ಉತ್ತರಕ್ಕೆ ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಇದೆ. ಅವರು ತಂಡದ ಜೊತೆಗಾರರನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮೆಶ್ಶಾಗಿಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಸೋಮಾರಿಯಾದ ಸುಲಭವಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಗಮನವನ್ನು ಅವನಿಗೆ ಪಡೆಯಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಶ್ರದ್ಧೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಪ್ರಚೋದನೆಯ ಪ್ರತಿ ಬಿಟ್ಗೆ ಸರಿಹೊಂದುತ್ತಾರೆ.

ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ಡ್ರಿಬ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡಿದಾಗ Vinicius ಹಿಂಬಾಲಕ ರಕ್ಷಕರು ಒಂದು ದುಃಸ್ವಪ್ನ ಮುಂದುವರಿದಿದೆ. ಅವರ ಕೊನೆಯ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಕ್ರಮವು ಹೊಳಪು ಕೊಡಬೇಕಾದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ – ದೂರದ ಕಂಬಲರ್ಗಾಗಿ ಗುರಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅವರ ತಂತ್ರವು ಈಗ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಈಗ ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ. ತಂಡದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಕಟ್-ಇನ್ಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾದ ನಂತರ ಅವರ ಚೌಕವು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ. ತನ್ನ ಉತ್ತುಂಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿಗೆ 20 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಅವರು ಗುರಿಮಾಡಬಹುದೇ? ರಾಬಿನ್ ತರಹದ ಗೋಲ್ಗರಿಂಗ್ ಔಟ್ಪುಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೋಗಲು ನಂಬಲರ್ಹವಾದ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತನಾಗಿ ಮುಂದುವರೆಯುವವರೆಗೂ ಅವರು ಬರಲಿರುವ ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಆತನು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಅವರು ಮೊದಲು ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರದ ಯುನಿಕಾರ್ನ್ ಅನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ವಿನ್ನಿ ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 12 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ (ಅವರಲ್ಲಿ ಏಳು ಮಂದಿ ಕೊಪಾ ಡೆಲ್ ರೆಯ್, ಅವರ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪವೇ ಅಲೆಯುತ್ತದೆ).

“ಅವರ ಪ್ರಗತಿಯಿಂದ ನಾವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ. ಅವರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ತರಬೇತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ “ಎಂದು ಗಿಯಾನಾಗೆ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ನಷ್ಟಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಸ್ಯಾಂಟಿಯಾಗೊ ಸೋಲಾರಿ ಹೇಳಿದರು.

“ಸಾಕಷ್ಟು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ವಿನಿಯಿಸಸ್ಗೆ ಹೋಗಬೇಕು ಆದರೆ ಅವರ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವರು ಹಾದುಹೋಗುವ ಸಲಹೆಗಾಗಿ, ಅವರ ಆಟವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.”

ಗಾಯಗೊಂಡ ಮೊದಲು, ವಿನಿಯಿಸಸ್ ತಂಡದ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಹೃದಯ ಬಡಿತವಾಗಿದೆ. ಅವರ ಶಕ್ತಿಯು ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಚಲನೆಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ತನ್ನ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ವೇಗವಾಗಿ ಜಿಪ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕೋನಿ ಡೆಲ್ ರೇ 2 ನೇ ಲೆಗ್ ಸೆಮಿ-ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ನೆಲ್ಸನ್ ಸೆಮೆಡೊ ವಿರುದ್ಧ, ವಿನಿಕಾಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಗಿಯಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ, ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಮತ್ತೆ ಸರಳವಾಗಿ ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ, ಹೊಡೆಯುವ ತ್ವರಿತ ಲಂಬವಾದ ಪಾಸ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವ ಮೊದಲು ಇರಿಸಿಕೊಂಡಿತು. ಪ್ರತಿ ಬಲವಂತದ ಮೂಲೆಯ ಕಿಕ್ನೊಂದಿಗೆ, ಅವನು ಜನಸಂದಣಿಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಿ, ಬರ್ನಾಬ್ಯೂ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಪಾದಗಳಿಗೆ ಎತ್ತುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಆತನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ವಿನಿಕಾಸ್ ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯವಾಗಿ ತರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅಳೆಯುವುದು ಕಷ್ಟ. ಅವನೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಕೇವಲ ಕಣ್ಣಿನ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಂಬಿರುವ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಪಿಚ್ನಲ್ಲಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ಅವರು ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಂಡಾಗ, ತಂಡವು XG ಯು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಕೈಬಿಟ್ಟಿತು. ಲೋಪೆಟೈಗುಯಿ ಆಳ್ವಿಕೆಯು (XGA ಸಹ ಏರಿಕೆಯಾಯಿತು, ತಂಡವು ವಿಜಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ನಾವು ಸುಲಾರಿಯಡಿ ಸುಧಾರಿತ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ರಚನೆಯಾಗಿ ನೋಡಿದ್ದರೂ – ಆದರೆ ಅದು ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲ ವಿನಿಯಿಸಸ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಮತ್ತು ಈ ಎಲ್ಲ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮತ್ತು ಸಮಗ್ರ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ), ಆದರೆ ಅವನ ಭುಜವನ್ನು ಬಿಡಲು ಮತ್ತು ವಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಕನನ್ನು ಸುಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಅಪರಾಧಕ್ಕೆ ಉಪಯುಕ್ತ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

ಪತನದ ಮೊದಲು

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಎಷ್ಟು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಕೊಪಾ ಕ್ಲಾಸಿಕೊ ಅವರ ಬೆರಳುಗಳ ಮೂಲಕ ಜಾರಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಮುನ್ನಡೆದರು, ಮತ್ತು 19 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ನಾಲ್ಕು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದರು. ಸೌರೆಜ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಗೋಲನ್ನು ಹೊಡೆದ ನಂತರ, ಸೊಲಾರಿಯ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಆಟದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು – ಮತ್ತು ಅವರು ಸೆರ್ಗಿಯೋ ರೆಗ್ಯುಲೊನ್ ಡೈವಿಂಗ್ ಹೆಡರ್ ಮೂಲಕ ಬಹುತೇಕ ಸಮಗೊಳಿಸಿದರು – ಆದರೆ ಬದಲಾಗಿ ಅಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಕೌಂಟರ್ಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

ಸೌರೆಜ್ನ ಗುರಿಯಿಂದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆಕಾರದಲ್ಲಿ ಕುಸಿತವು ಹೇಗೆ ನಾಟಕೀಯವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವುದು ಅಸಾಧ್ಯ; ಆದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿನ ತಂಡದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಇದ್ದವು, ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ವಝ್ಕ್ವೆಝ್, ಕರಿಮ್ ಬೆನ್ಝೀಮಾ, ಲ್ಯೂಕಾ ಮೊಡ್ರಿಕ್, ಕ್ಯಾಸೆಮಿರೊ, ಮತ್ತು ರೆಕ್-ಬೆಕ್ಸ್ ಎರಡೂ ಸೇರಿ, ಒಂದು ಸಾಮೂಹಿಕ ಗುರಾಣಿ ರಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ.

ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ವಝ್ಕ್ವೆಝ್ ಅತ್ಯಂತ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಸಮರ್ಥನಾಗಿದ್ದನು:

ಕಳೆದ ಎರಡು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸಲು ಜೋರ್ಡಿ ಆಲ್ಬಾ ಸುಲಭ ಆಟಗಾರನಲ್ಲ. ಮೊದಲ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಾಝ್ಕ್ವೆಝ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ವಜಲ್ ಅವರ ಹಿಂದೆ ಡ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ಲಾ ಲಿಗಾ ತಂಡಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಅವರು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ರನ್ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದವರು, ಆದರೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ತೀರಾ ವಿಳಂಬವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಝ್ಕ್ವೆಜ್ ಅವನನ್ನು ಹಾಕ್ ನಂತೆ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಕ್ಲಾಸಿಕೋ ಲೀಗ್ನ ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವ ರನ್ಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಸ್ಪಷ್ಟ ಡ್ರಾಪ್-ಆಫ್ ಅನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

ಎರಡನೇ ಅನುಕ್ರಮವು ಪ್ರವೀಣವಾಗಿದೆ. ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಹಲವು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರನ್ನು ತಮ್ಮ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊತ್ತುಕೊಂಡು ಓಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಕೊನೆಯ ಸೆಕೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಪ್ಲೇಯರ್ಗೆ ಹಾದುಹೋಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ವಾಸ್ಕ್ವೆಝ್ ಆಲ್ಬಾದಿಂದ ದೂರವಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಸೌರೆಜ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಹೊರ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ಮೆಸ್ಸಿಯ ಮೇಲೆ ಗ್ಯಾಂಬಲ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವಾಗ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಬೇಕು. ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವನು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಪ್ರತಿ-ದಾಳಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ, ಐದು ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಆಟಗಾರರು ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ಎತ್ತಿದನು.

ಲೀಗ್ ಕ್ಲಾಸ್ಕೊದಿಂದ ಧನಾತ್ಮಕವಾದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು

ಲೀಗ್ ಕ್ಲಾಸ್ಕೊದಿಂದ ನೀವು ಕೆಲವು ಧನಾತ್ಮಕ ವೈಬ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಂತಹ ಕೆಲವು ಸಂಗತಿಗಳಿವೆ (ಅಂದರೆ): ಬೆಲ್ನಿಂದ ವಾಲ್ವರ್ಡೆ ಮತ್ತು ಇಸ್ಕೊನ ಶಕ್ತಿ, ರೆಗ್ಯುಲೊನ್ ಅವರು ಮೂರು ಶತಮಾನಗಳ ಕಾಲ ಕ್ಲಾಸ್ಕೊ ಹೋರಾಟಗಾರನಂತೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತಂಡವು ವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ.

ತಂಡದ ಅರ್ಧ-ಪ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ಅರ್ನೆಸ್ಟೊ ವಾಲ್ವೆರ್ಡೆ ಪುರುಷರು ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದರು, ಮತ್ತು ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು:

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಹಿಂಭಾಗದಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಿರುವ ನೀರನ್ನು ಮುಂದೂಡಿದೆ, ಆದರೂ ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ. ಇದು ನಿಲುಗಡೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ವಸ್ತುವಾಗಿದ್ದು, ನಿಲ್ಲುವ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ.

ಬ್ಲೈಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಟ

ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಋತುವಿನೊಂದಿಗೆ, ಅಜಾಕ್ಸ್ ಎರಡು ಕಾಲುಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅಚ್ಚರಿಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಸೋಲಾರಿಯ ಪುರುಷರು ಪ್ರತಿ-ದಾಳಿಯ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲವಾಗಿರುವುದರಲ್ಲಿ ದುರ್ಬಲ ಉಳಿದಿರುವಾಗಲೇ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಅವನ ಆರಂಭಿಕ ಎರಡು ಗಾಯಗಳು ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ವಿಂಗರ್ಸ್; ಅಜಕ್ಸ್ನ ಎಡಭಾಗವನ್ನು ಹಾಲಿಮಾಡುವಂತೆ ಡ್ಯಾಲಿ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಅಸಂಖ್ಯಾತ ಕಥೆ-ಸಾಲಿನ ಸಾಲು:

ಗೋಲ್-ಸೈಡ್ ಪಡೆಯುವ ಮೊದಲು ಚೆಂಡಿನಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಮೊದಲು ಬೆಂಜೀಮಾದ ನೆರಳಿನಲ್ಲೇ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಕೋಲಸ್ ಟ್ಯಾಗ್ಲಿಯಾಫಿಕೊ ರೆಕ್ಕೆ-ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಪಾರ್ಶ್ವದ ಮೇಲೆ ಬೇಡಿಸಿದಾಗ ಅವರು ಪಾರ್ಶ್ವದ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ದ್ವಿಗುಣವಾಗಿದ್ದರು; ಮತ್ತು ಅಜಾಕ್ಸ್ ಎಡ-ಹಿಂಭಾಗವು ರೆಕ್ಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಸರಬರಾಜನ್ನು ಒದಗಿಸಿದಾಗ, ಬ್ಲೈಂಡ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ಎಡಭಾಗವನ್ನು ಆವರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಅಜಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಉಸಿರುಗಟ್ಟಿಸಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಬಲ ಬದಿಯ ಅಡ್ಡದಿಂದ ಕ್ರಾಸ್-ಬಾರ್ ಆಫ್ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಶಿರೋನಾಮೆಯನ್ನು ವರಾನೆ ಬೆದರಿಕೆಯೊಡ್ಡಿದ ನಂತರ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಆಟದೊಳಗೆ ನೆಲೆಸಿದ ನಂತರ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೋಣೆ ಕಂಡುಬಂದಿತ್ತು. ವಾಡ್ಕ್ವೆಝ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ವಾಜೆಲ್ ಜೊತೆಗೂಡಿಸಲು ಮಾಡ್ರಿಕ್ ಒತ್ತುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ; Tagliafico ಮತ್ತು ಬ್ಲೈಂಡ್ ಯಾವುದೇ ದಾಟುತ್ತಿರುವ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ನಡುವೆ ಅರ್ಧ-ಜಾಗಕ್ಕೆ ಹಾದುಹೋಗುವುದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಿದರು.

ಅಜಕ್ಸ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ 22 ಅನ್ನು ಆ ಭಯಾನಕ ರಾತ್ರಿ ದಾಟಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು – ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆರು ರಿಯಲ್ ಋತುಮಾನದ ಸರಾಸರಿಯ ಕೆಳಗೆ. ಅವರು ಏನು ಮಾಡಿದರು, ಅವರು ಏರಿದರು. 22 ಶಿಲುಬೆಗಳಲ್ಲಿ, ಕೇವಲ ಆರು ಮಾತ್ರ ನಿಖರವಾಗಿವೆ. ಬ್ಲೈಂಡ್ ಒಂಬತ್ತು ಪರವಾನಗಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು – ಆಟವು ಹೆಚ್ಚು – ತನ್ನದೇ ಆದ ಮೇಲೆ. ಅವರು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ನಿಧಾನಗತಿಯ-ಗತಿ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗದಿದ್ದಾಗ, ಅವರು ಪರಿವರ್ತನೆಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು.

ಒತ್ತಿದಾಗ ಹತಾಶೆ

ಸೋಲಾರಿಯ ತಂಡವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ತರಬೇತಿಯ ಅವಧಿಯ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಮುರಿಯಿತು. ಸೆವಿಲ್ಲಾ , ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ, ಮತ್ತು ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ವಿರುದ್ಧದ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಮಿನಿ ಓಟದಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ತೀವ್ರತೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಒತ್ತುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ; ನಂತರ ಆಟದ ಮಟ್ಟವು ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಕುಸಿಯಿತು. ಗಿರೊನಾ ವಿರುದ್ಧದ ನಷ್ಟದಲ್ಲಿ, ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ದುಃಖಿತನಾಗಿದ್ದವು, ತಂಡ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದರ ಸಹಜತೆಯ ಅರ್ಥವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು:

ಈ ಅನುಕ್ರಮವು ತಂಡದ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದೆ. ಡೌಗ್ಲಾಸ್ ಲೂಯಿಜ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳಲು ಕ್ರೂಸ್ ಹೊರಟನು. ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ ಅವನನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುವ ಲೇನ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ; ಮತ್ತು ಅದು ಎಡಭಾಗಕ್ಕೆ ಓಡಬೇಕಾದ ಕ್ರೂಸ್ ಮತ್ತೆ. ಹೋರಾಟ ಇಲ್ಲದೆ ಆತನನ್ನು ದಾಟಿ ಹೋಗುವುದನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ನೀವು ಅವನ ದೇಹ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಹತಾಶೆಯನ್ನು ಹೇಳಬಹುದು. ಬೆನ್ಝೀಮಾದ ನಿಯಂತ್ರಕ ಕೇವಲ ನಾಟಕದ ಮೂಲಕ ಮಿಡ್ವೇ ಆಗುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಗಿರೊನಾ ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ.

ಇತರ ತೀವ್ರವಾದ, ವಿಫಲವಾದ ಪ್ರತಿ-ಪ್ರೆಸ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಕ್ಯಾಸೆಮಿಯೊ ಅದ್ಭುತವಾದ ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ಗಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ತಪ್ಪಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ; ಇದು ಗಿರೊನಾಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ:

ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ತಂಡದ ಮೂಲಕ ನಡೆಸುವ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಅಭದ್ರತೆಯ ವಿಚಿತ್ರ ಅರ್ಥವು (ಮತ್ತು) ಇತ್ತು.

ಸೈಡ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಯು: ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟು ಹೇಗೆ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತಾನೆ – ಓಡ್ರಿಯೊಝೊಲಾದೊಂದಿಗೆ ಟೋ-ಟು-ಕಾಲ್ಗೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ಅವನ ವೇಗವನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ಹೊಡೆದ?

ಅಜಾಕ್ಸ್ನ ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ ವಿರೋಧಿತ್ವ

ತಮ್ಮ ಮಿನಿ-ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವಾಗ, ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಕೆಟ್ಟ ಆಟದ ಭಾಗವು ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ರನ್ ಆಗುವ ವಿರೋಧವನ್ನು ಎದುರಿಸುವಾಗ ಅವರ ಪಾರ್ಶ್ವವಾಯುವಿಗೆ ಹೇಗೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಹೋಗಬಹುದು ಎಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ಅದು ನಿಮ್ಮ ದೌರ್ಬಲ್ಯವಾಗಿದ್ದಾಗ, ಅವರ ಎ-ಗೇಮ್ನಲ್ಲಿ ಅಜಾಕ್ಸ್ನಂತಹ ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದು ದುಃಸ್ವಪ್ನ. ಹತ್ತು ಹಾಗ್ ಯೋಜನೆಯು ಉಸಿರುಗಟ್ಟಿತ್ತು. ರೆಗ್ಯುಲೊನ್ ಮತ್ತು ವಿನಿಕಾಸ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ವಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಜಾಗವನ್ನು ಮತ್ತು ಮಳಿಗೆಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು:

ವಿರುದ್ಧ ಪಾರ್ಶ್ವದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಪರಿಹಾರವಿಲ್ಲ:

ಈ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಸೆಮಿಯೊ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವುದಿಲ್ಲ:

ಮೇಲಿನ ನಾಲ್ಕು ಅನುಕ್ರಮಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಡು ವಿಷಯ: ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕು ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ್ದರು. ನಾನು ಕ್ಲಿಪ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹಿಂಸೆ ನೀಡಿದ್ದೆ – ಆದರೆ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಮಾಧ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಎಷ್ಟು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಹೋರಾಡಿದೆ ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Categories