ಆಡಮ್ ಮಿಲ್ನೆ ಐಪಿಎಲ್ನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದೆ ಎಂದು ಮುಂಬೈಸ್ ವೇಗದ ದಾಳಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಳವಳ ESPNcricinfo.com – ESPNCricinfo

ಆಡಮ್ ಮಿಲ್ನೆ ಐಪಿಎಲ್ನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದೆ ಎಂದು ಮುಂಬೈಸ್ ವೇಗದ ದಾಳಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಳವಳ ESPNcricinfo.com – ESPNCricinfo

1:38 PM ET

  • ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಕ್ರಿನ್ಫೊನಲ್ಲಿನ ನಾಗರಾಜ್ ಗೊಲ್ಲಪುಡಿ ಉಪ ಸಂಪಾದಕರು

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಆಡಮ್ ಮಿಲ್ನೆ ಐಪಿಎಲ್ನಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ. ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಕ್ರಿನ್ಫೊ ಮಿಲ್ನೆಗೆ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಐಪಿಎಲ್ ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಅವರು ಐಎನ್ಆರ್ 75 ಲಕ್ಷಗಳಿಗೆ (ಯುಎಸ್ಡಿ 104,000 ದಷ್ಟು ಹರಾಜಿನ ದಿನದಂದು) ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಊದಿಕೊಂಡ ಹೀಲ್ ಹೊಂದಿದೆ.

ಮಿಲ್ನೆ ಅವರ ಎಸೆತವು ಮುಂಬೈ ಎರಡನೇ ವೇಗದ ಸಾಗರೋತ್ತರ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಅನ್ನು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಸೋತಿದೆ ಎಂದರ್ಥ. ಲಸಿತ್ ಮಾಲಿಂಗ ಐಪಿಎಲ್ನ ಮೊದಲ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವ ಸಲುವಾಗಿ ದೇಶೀಯ 50 ಓವರ್ಗಳ ಪೈಪೋಟಿಗೆ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಅದು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

ಮಿಲ್ನೆ ಗಾಯದ ಕುರಿತು ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಹೇಳಿಕೆಯಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಮುಂಬೈ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ನ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಅಲ್ಜರಿ ಜೋಸೆಫ್ನ ಬದಲಿ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ರಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಐಪಿಎಲ್ ನಿಯಮಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಬದಲಿ ಪ್ಲೇಯರ್ಗೆ ಪಾವತಿಸುವ ಮೊತ್ತವು ಮೂಲ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಪಾವತಿಸಿದ ಮೊತ್ತಕ್ಕಿಂತ ಮೀರಬಾರದು. ಹಾಗಾಗಿ ಮಿಲ್ನೆಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಆಟಗಾರನಿಗೆ 75 ಲಕ್ಷ ರೂ.

ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾನುವಾರದಂದು ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡುವ ಮುಂಬೈ, ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೂರು ವಿದೇಶಿ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ: ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಟಿ 20 ಫ್ರೀಲ್ಯಾನ್ಸರ್ ಮಿಚೆಲ್ ಮೆಕ್ಲೆನಾಘನ್ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಜಾಸನ್ ಬೆಹ್ರೆಂಡಾರ್ಫ್ ಮತ್ತು ಬೆನ್ ಕಟಿಂಗ್ .

Categories