ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಉದಯಿಸಿದೆ | ಉಚಿತ – ಇಸಿಎಂ ಪಬ್ಲಿಷರ್ಸ್

ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಉದಯಿಸಿದೆ | ಉಚಿತ – ಇಸಿಎಂ ಪಬ್ಲಿಷರ್ಸ್

ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ವೆರ್ನಾಲ್ ಈಕ್ವಿನಾಕ್ಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ವಸಂತದ ಮೊದಲ ದಿನ, ಮಾರ್ಚ್ 20 ರಂದು ಆಗಮಿಸಿತು. ಇದು ಕೇವಲ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ದಿನಾಂಕ. ನಿಮ್ಮ ವಿಂಡೋವನ್ನು ನೀವು ಹವಾಮಾನದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ನೋಡಿದರೆ, ನಿಜವಾದ ವಸಂತವು ನಂತರ ತಲುಪಲಿದೆ. “ಯುವಕನ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಪ್ರೀತಿಯ ಆಲೋಚನೆಗಳು,” ಹೊರಾಂಗಣ ಮತ್ತು ಮೀನುಗಾರಿಕೆಯ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರು ಇದೇ ರೀತಿಯ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ, ಜೊತೆಗೆ ತೋಟಗಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ಸುಂದರ ಹೂವುಗಳನ್ನು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ.

ವಸಂತ ವೆರ್ನಾಲ್ ವಿಷುವತ್ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯು ದಿನಗಳು ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಗಳನ್ನು ಸಮಾನ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ತರುತ್ತದೆ. ಸಮಭಾಜಕದಲ್ಲಿ ನಿಖರವಾಗಿ 12 ಗಂಟೆಗಳ ಹಗಲು ಮತ್ತು 12 ಗಂಟೆಗಳ ರಾತ್ರಿಯಿರುವಾಗ ಅದು ದಿನ. ನಮಗೆ, ಸಮಯ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ವಿಷುವತ್ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯೊಂದಿಗೆ, ಮುಂಚಿನ ಮುಂಜಾನೆ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಮಾರ್ಚ್ 20 ರಂದು, ನಮ್ಮ ಸೂರ್ಯೋದಯ 7:14 ಗಂಟೆಗೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತವು 7: 25 ಕ್ಕೆ ಇತ್ತು ಅಂದರೆ ಇದರರ್ಥ ನಾವು 12 ಗಂಟೆ 11 ನಿಮಿಷಗಳ ಹಗಲು ಹೊತ್ತಿದ್ದೇವೆ!

ಮಾರ್ಚ್ನ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯೂ ಸಹ “ಸೂಪರ್ಮೋನ್” ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದರ ಅರ್ಥ ಈ ವರ್ಷ ಇತರ ಪೂರ್ಣ ಉಪಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ವಿಶೇಷವಾದದ್ದು ಏಕೆಂದರೆ ವಸಂತ ಋತುವಿನ ವಿಷುವತ್ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯ ಮಾರ್ಚ್ 20 ರ ಅದೇ ದಿನದಂದು ಇದು ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೇರಿತು. ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಚಂದ್ರ ಮತ್ತು ವಸಂತ ಋತುವಿನ ವಿಷುವತ್ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯು ಮಾರ್ಚ್ 2000 ರಲ್ಲಿ ನಿಕಟವಾಗಿ ಸಂಭವಿಸಿತು. ಆದರೆ, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮಾರ್ಚ್ 20, 1981 ರಂದು! ಸರಾಸರಿಯಾಗಿ, ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಶತಮಾನದ ಮೂರು ಬಾರಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಮಾರ್ಚ್ 20 ರ ಮೊದಲ ಅಧಿಕೃತ ವಸಂತ ದಿನವಾದರೂ ಚಳಿಗಾಲದ ಐತಿಹಾಸಿಕವಾಗಿ ಮಾರ್ಚ್ 19 ರಂದು ಕೋಲ್ಡ್ ಟರ್ಕಿಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ವಾತಾವರಣದ ಆರಂಭದಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮುವ ಎಲ್ಲಾ ಹಿಮವು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ವಸಂತದ ಮೊದಲ ದಿನದಂದು ಕೇಂಬ್ರಿಜ್ ಹಿಮಬಿರುಗಾಳಿಯಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಬಹುದಾದರೂ, ಮಾರ್ಕ್ ಟ್ವೈನ್ ಅವರ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳೋಣ: “ವಸಂತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಾನು 24 ಗಂಟೆಗಳ ಒಳಗೆ 136 ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಹವಾಮಾನವನ್ನು ಎಣಿಸಿದ್ದೇವೆ.” ವಸಂತ ಹವಾಮಾನ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ!

ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು

ಶುಕ್ರವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 22

ಶುಕ್ರವಾರ ಬ್ರೇಕ್ಫಾಸ್ಟ್ 7: 30-10 ರಿಂದ ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ

ಬೆಳಗ್ಗೆ 11 ರಿಂದ 1:30 ರವರೆಗೆ ಉಪಹಾರವು ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ

ಸೋಮವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 25

ಬಾಯಿಲ್ಡ್ ಹ್ಯಾಮ್ ಡಿನ್ನರ್.

• 8:30 ಬೆಳಗ್ಗೆ – ಮಾರ್ನಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೆಚ್.

• 9:30 ಗಂಟೆಗೆ – ವಾಕಿಂಗ್.

• 1 ಗಂಟೆ – ಬ್ರಿಡ್ಜ್ ಕ್ಲಬ್.

ಮಂಗಳವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 26

ಬೇಯಿಸಿದ ಚಿಕನ್

• 10 am – ವಯಸ್ಕರ ಬಣ್ಣ.

• 10 am – ನಿಟ್ & ಸ್ಟಿಚ್.

• ಮಧ್ಯಾಹ್ನ – “ಕೈ ಮತ್ತು ಪಾದ” ಕಾರ್ಡ್ಗಳು.

• ಕಾನೂನು ಸಹಾಯ.

ಬುಧವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 27

ಹುರಿದ ಹಂದಿಯ / ಆಲೂಗಡ್ಡೆ ಮತ್ತು ಮಾಂಸರಸ.

• 8:30 ಬೆಳಗ್ಗೆ – ಮಾರ್ನಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೆಚ್.

• 9:30 ಗಂಟೆಗೆ – ಕ್ರಿಬ್ಬೇಜ್.

• 1 ಗಂಟೆ – ಉಚಿತ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಮತ್ತು ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಲಿಬ್ಬಿ ಮತ್ತು ಆರ್ಬಿಡಿಜಿಟಲ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ನಮಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ. ವರ್ಗವು 1-3 ರಿಂದ ವಲ್ಕ್ ಇನ್ಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತದೆ. ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಗುರುವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 28

ಮಾಟ್ಲೋಫ್.

• ಮಧ್ಯಾಹ್ನ – “500” ಕಾರ್ಡ್ಗಳು.

ಮುಂಬರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

• ಮಂಗಳವಾರ, ಏಪ್ರಿಲ್ 9, ಈಸ್ಟ್ ಬೆತೆಲ್ನಲ್ಲಿರುವ ಕಿಂಗ್ ಸ್ಯಾಂಡ್ಹಿಲ್ ಸೆಂಟರ್ ಅನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಸ್ಟೀವ್ ಮಾರ್ಸಿಯೊವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಸ್ನೇಹಪರ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಆತ ಸ್ವತಃ ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ರಾಕ್ ಮತ್ತು ರೋಲ್ ರಾಜನಾದ ಎಲ್ವಿಸ್ ಪ್ರೀಸ್ಲಿಯವರಿಗೆ ಈ ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಗೌರವದೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನಾ ಜನರನ್ನು ಅವನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾನೆ. ಊಟಕ್ಕೆ $ 20 ವೆಚ್ಚ ಮತ್ತು ಸಾರಿಗೆಗೆ $ 10 ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ. ನಾವು 10:30 ಗಂಟೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು 2 ಗಂಟೆ ಆರ್ಎಸ್ವಿಪಿ (763-689-6555) ಮೂಲಕ ಮರಳುತ್ತೇವೆ.

• ಶನಿವಾರ, ಏಪ್ರಿಲ್ 13, ಜೋಸೆಫ್ ಮತ್ತು ಅಮೇಜಿಂಗ್ ಟೆಕ್ನಿಕಲರ್ ಕೋಟ್ ಸೇಂಟ್ ಕ್ಲೌಡ್ನ ಪ್ಯಾರಾಮೌಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಲಿವೆ. ಲಾಯ್ಡ್ ವೆಬ್ಬರ್ ಬರೆದ ಟಿಮ್ ರೈಸ್ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತದ ಹಾಡುಗಳು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ವೆಚ್ಚವು $ 38 ಮತ್ತು ಸಾರಿಗೆಗೆ $ 22 ಆಗಿದೆ. ನಾವು ಸೇಂಟ್ ಕ್ಲೌಡ್ನಲ್ಲಿ ಊಟ ನಡೆಸುತ್ತೇವೆ. 763-689-6555 ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತಕ್ಷಣ ಕರೆ ಮಾಡಿ. 11 ಗಂಟೆಗೆ ಬಸ್ ಎಲೆಗಳು ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ 5:30 ಗಂಟೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತದೆ

Categories