'ಮೂಲ ಟೋಹೆ ಮೇರೆ ಪಾಸ್ ಹೈ:' ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ರವರ ಅಮೂಲ್ಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ವಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆಗೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

'ಮೂಲ ಟೋಹೆ ಮೇರೆ ಪಾಸ್ ಹೈ:' ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ರವರ ಅಮೂಲ್ಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ವಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆಗೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ನವ ದೆಹಲಿ:

ನೀವು ಆದಿಶಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ತಂಗಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಲಂಡನ್ನ ಮ್ಯಾಡಮ್ ತುಸ್ಸಾಡ್ಸ್ ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರೆ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದ್ದೀರಿ, ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಹುದ್ದೆಗೆ ತನಕ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ದೀಪಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಲಂಡನ್ಗೆ ತೆರಳಿದ ರಣವೀರ್, ಶುಕ್ರವಾರ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯೂಸಿಯಂನಿಂದ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ರಣವೀರ್ ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಒಬ್ಬರಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ (ಆದರೆ ಅದರ ನಂತರದ ಬಗ್ಗೆ) ಅವರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ರಣವೀರ್ ಅವರ ಹುದ್ದೆ ಮುಖ್ಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ತಪ್ಪುವಲ್ಲ. ಅವರ ಹುದ್ದೆಯಲ್ಲಿ, ರಣವೀರ್ ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ, ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು “ಡಿಪಿ 2.0″ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ” ಮೂಲ ಟೋಹ್ ಪೇಸ್ ಹೈ ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಂಬಾ ನಟ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹ್ಯಾಶ್ಟ್ಯಾಗ್ನೊಂದಿಗೆ “#twomuchtohandle.”

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಆದ್ದರಿಂದ ಮುದ್ದಾದ!

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಗುರುವಾರ ಮಡಮ್ ಟುಸ್ಸಾಡ್ ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ದೀಪಿಕಾ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಿದ್ದರು. ರಣವೀರ್ ಜೊತೆಗೆ, ಆಕೆಯ ಪೋಷಕರು ಪ್ರಕಾಶ್ ಮತ್ತು ಉಜ್ಜಲಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಣ್ವೀರ್ ಅವರ ಪೋಷಕರು ಜಗಜಿತ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅಂಜು ಭಾವನಣಿ ಅವರ ದೊಡ್ಡ ದಿನವೂ ಇದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಗೋಲ್ಫರ್ ಸಹೋದರಿ ಅನೀಶಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲು ಹಾಜರಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಆರಾಧ್ಯ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆನಿಷಾ ದೀಪಿಕಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತನ್ನ ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ಹೀಗಿದೆ: “ಅವಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಸಾಕಾಗಲಿಲ್ಲವಾದರೆ ಡಬಲ್ ತೊಂದರೆ.”

ಇಲ್ಲಿ ಅನೀಶಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡೋಣ:

ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಯ ಚಿತ್ರಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅತಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ. ಅದು ಅಲ್ಲ, ಅನಾವರಣದ ಅಧಿವೇಶನದಿಂದ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹಲವಾರು ಫ್ಯಾನ್ ಕ್ಲಬ್ಗಳಿಂದ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ವೀಡಿಯೋಗಳ ಪೈಕಿ ಒಂದು, ರೋಮಾಂಚಕವಾದ ರಣವೀರ್ ಅನ್ನು ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. “ನಾನು ಅದನ್ನು ಮನೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದೇ?” ರಣವೀರ್, ದೀಪಿಕಾಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದರು: “ಈಗ ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ’83 ಮತ್ತು ನನ್ನನ್ನು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿ, ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬನ್ನಿ.”

ICYMI, ಇದು ನಾವು ಮಾತನಾಡುವ ವೀಡಿಯೊ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಘ್ರಾಂತ್ ಮ್ಯಾಸ್ಸೆ ಜೊತೆ ಸಹ-ನಟಿಸಿದ ಮೇಘನಾ ಗುಲ್ಜಾರ್ ಅವರ ಚಪಾಕ್ಗಾಗಿ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆಸಿಡ್ ದಾಳಿಯ ಬದುಕುಳಿದ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಗರ್ವಾಲ್ರ ಜೀವನವನ್ನು ಈ ಚಿತ್ರ ಆಧರಿಸಿದೆ. ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ನ ’83 , ಇದು 1983 ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೆಲುವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಅವರು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಪಿಲ್ ದೇವ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ರಣವೀರ್ ಮತ್ತು ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ರ ಸಹ-ನಟಿಸಿದ ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಬನ್ಸಾಲಿಯವರ ” ಪದ್ಮಾವತ್ ” ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಕೊನೆಯ ದೊಡ್ಡ ಬಿಡುಗಡೆಯೆಂದರೆ ರಯಾವೀರ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಜೊಯಾ ಅಖ್ತರ್ನ ಗುಲ್ಲಿ ಬಾಯ್ನಲ್ಲಿ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಜೊತೆಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.

Categories