ಚಾರ್ಲಿ ವೈಟ್ಟಿಂಗ್: ಎಫ್ 1 ಓಟದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೆಲ್ಬೊರ್ನ್ನಲ್ಲಿ ಸೀಸನ್-ಓಪನರ್ ಮುನ್ನಾದಿನದಂದು 66 ವರ್ಷದವನಾಗಿದ್ದಾನೆ

ಚಾರ್ಲಿ ವೈಟ್ಟಿಂಗ್: ಎಫ್ 1 ಓಟದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೆಲ್ಬೊರ್ನ್ನಲ್ಲಿ ಸೀಸನ್-ಓಪನರ್ ಮುನ್ನಾದಿನದಂದು 66 ವರ್ಷದವನಾಗಿದ್ದಾನೆ

ಫಾರ್ಮುಲಾ 1 ರಲ್ಲಿ ವೈಟಿಂಗ್ನ ಒಳಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಐದು ದಶಕಗಳವರೆಗೆ ವ್ಯಾಪಿಸಿತ್ತು

ಎಫ್ಐಎ ಆಡಳಿತ ಮತ್ತು ದಶಕಗಳವರೆಗೆ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಿ ಜನರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಫಾರ್ಮುಲಾ 1 ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಚಾರ್ಲೀ ವೈಟಿಂಗ್ ಅವರು 66 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ವೈಟ್ಟಿಂಗ್ ಮೆಲ್ಬೊರ್ನ್ನಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಶ್ವಾಸಕೋಶದ ಧಮನಿರೋಧವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿತು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಋತುವಿನ ಆರಂಭಿಕ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಜಿಪಿಯನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಿದರು.

ವೈಟಿಂಗ್ ಅಧಿಕೃತ ಓಟದ ಆರಂಭಿಕ ಮತ್ತು F1 ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ನಿಯಮಗಳ ವಿಷಯಗಳನ್ನೂ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಿತು.

ಎಫ್ಐಎ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೀನ್ ಟಾಡ್ ಅವರು ಎಫ್ 1 ರ ನೈತಿಕತೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ವಿಥಿಂಗ್ “ಕೇಂದ್ರ ಮತ್ತು ಅನನುಭವಿ ವ್ಯಕ್ತಿ” ಎಂದು ಕರೆದರು.

1988 ರಿಂದ ವೈವಿಂಗ್ ಅವರು ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ಎಫ್ಐಎಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು.

ಅವರು ಹಿಂದೆ ಮುಖ್ಯ ಮೆಕ್ಯಾನಿಕ್ ಆಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಎಫ್ 1 ಬಾಸ್ ಬೆರ್ನಿ ಎಕ್ಲೆಸ್ಟೋನ್ರ ಬ್ರಾಬಮ್ ತಂಡದ ಮುಖ್ಯ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಆಗಿದ್ದರು, ಇದು 1981 ಮತ್ತು 1983 ರಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿತು.

ವೈಟ್ಟಿಂಗ್ ತನ್ನ F1 ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು 1977 ರಲ್ಲಿ ಹೆಸ್ಕೆತ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭಿಸಿದರು, 1978 ರಲ್ಲಿ ಬ್ರಾಬಮ್ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡು ಅವರು ಎಫ್ಐಎಗೆ ಸೇರಿದವರೆಗೂ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಇದ್ದರು, ಅಲ್ಲಿಂದಲೇ ಇವರು F1 ಯ ಸಂಘಟನೆಯ ಕೇಂದ್ರ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರು.

ಟಾಡ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: “ಫಾರ್ಮುಲಾ 1 ಒಂದು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಚಾರ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಚಸ್ವಿ ರಾಯಭಾರಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದೆ.”

ಎಫ್ 1 ರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದ ಎಕ್ಸ್-ತಂಡದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ರಾಸ್ ಬ್ರಾನ್ ಅವರು, “ನನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ರೇಸಿಂಗ್ ಜೀವನಕ್ಕೆ ನಾನು ಚಾರ್ಲಿಯನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ, ನಾವು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಯಂತ್ರಶಾಸ್ತ್ರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಸ್ನೇಹಿತರಾದರು ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಓಟದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೇವೆ.

“ದುರಂತ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿ ನಾನು ಅಪಾರ ದುಃಖದಿಂದ ತುಂಬಿದೆ, ನಾನು ನಾಶವಾಗಿದ್ದೇನೆ ಅದು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಇಡೀ ಫಾರ್ಮುಲಾ 1 ಕುಟುಂಬ, ಇಡೀ ಎಫ್ಐಎ ಮತ್ತು ಮೋಟರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕೂಡಾ ದೊಡ್ಡ ನಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ತನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ. ”

Whiting ಸಾವಿನ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ನ ಎಫ್ಐಎ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಒಂದು ರಂಧ್ರ ಬಿಟ್ಟು – ಅವರು ಎಫ್ 1 ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳ ಮೇಲೆ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಯಾ ವ್ಯಕ್ತಿ.

ಎಫ್ಐಎ ಇನ್ನೂ ಬದಲಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಅವರು ಇನ್ನೂ ಘೋಷಿಸಿಲ್ಲ.

ಬಿಳಿಯರು ಮಾಜಿ ಎಫ್ 1 ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಬರ್ನೀ ಎಕ್ಲೆಸ್ಟೋನ್ರೊಂದಿಗೆ ದಶಕಗಳಿಂದ ನಿಕಟವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು 1986 ರ ಇಟಲಿಯ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು, ಬ್ರೈಹಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಎಕೆಲೆಸ್ಟೊನ್ ಮುಖ್ಯ ಮೆಕ್ಯಾನಿಕ್ ಆಗಿ Whiting (ಎಡ) ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದಾಗ
ವೈಟ್ಲೆನ್ ಎಕ್ಲೆಸ್ಟೋನ್ನ ಹತ್ತಿರದ ಸ್ನೇಹಿತರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರೂ ಕ್ರೀಡೆಯ ನಿರ್ವಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಅತೀ ಮುಖ್ಯವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಮೆಕ್ಲಾರೆನ್ ತಂಡವು ವೈಟ್ಟಿಂಗ್, ಟ್ವೀಟಿಂಗ್ಗೆ ಗೌರವ ನೀಡಿತು : “ಚಾರ್ಲಿ ವೈಟ್ಟಿಂಗ್ ರವಾನೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಕ್ಲಾರೆನ್ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲರೂ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಆಳವಾಗಿ ದುಃಖಿತನಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮ ಕ್ರೀಡೆಯ ದೈತ್ಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ಚಾರ್ಲಿಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯಾಗಬಹುದು.”

ರೆಡ್ ಬುಲ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ “ತಂಡವು ಗಾಬರಿ ಮತ್ತು ದುಃಖಿತನಾಗಿದ್ದ” ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ತಂಡದ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಹಾರ್ನರ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: “ಚಾರ್ಲಿಯು ಈ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಓಟದ ನಿರ್ದೇಶಕನಾಗಿ ತೀರ್ಪುಗಾರ ಮತ್ತು ಕಾರಣದ ಧ್ವನಿಯಾಗಿದೆ.

“ಅವರು ಸಮಗ್ರವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಠಿಣವಾದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದನು ಚಾರ್ಲೀ ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದು ಇಡೀ ಫಾರ್ಮುಲಾ 1 ಪ್ಯಾಡಾಕ್ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಕ ಮೋಟಾರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಸಮುದಾಯದಿಂದ ದುಃಖದಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.”

ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ತಂಡ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಟೊಟೊ ವೊಲ್ಫ್ ವಿವರಿಸಿದಂತೆ ವೈಟ್ಟಿಂಗ್ ನಮ್ಮ ಆಟಕ್ಕೆ ಅದ್ಭುತ ರಾಯಭಾರಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಅದರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಸಕ್ತಿಯ ನಿಜವಾದ ರಕ್ಷಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ.

ರೆನಾಲ್ಟ್ ಅವನನ್ನು “ಕ್ರೀಡೆಯ ಸ್ತಂಭಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಾಯಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು” ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಚಾಲಕ ಜಾರ್ಜ್ ರಸ್ಸೆಲ್, ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ಗೆ ತನ್ನ ಎಫ್ 1 ಚೊಚ್ಚಲೆಯನ್ನು ಯಾರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, “ವೈಟ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಪ್ರಪಂಚದ ಒಂದು ಬೃಹತ್ ವ್ಯಕ್ತಿ” ಎಂದು ಅವರು ಕರೆಯುತ್ತಿದ್ದರು, “ನಾವು ಅವರೆಲ್ಲರೂ ತುಂಬಾ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.”

ಫೆರಾರಿ ಡ್ರೈವರ್ ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಲೆಕ್ಲರ್ಕ್ ಹೇಳಿದರು: “ಮೆಲ್ಬರ್ನ್ ನಿಂದ ಭಯಾನಕ ಸುದ್ದಿ ಚಾರ್ಲಿ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ನನ್ನ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮೋಟರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಪ್ರಪಂಚವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ RIP”

‘ಸ್ಪರ್ಶದ ಲಘುತೆ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯದ ಸಿದ್ಧ ಅರ್ಥ’ – ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

ಚಾರ್ಲಿ ವೈಟ್ಟಿಂಗ್ ಎಫ್ 1 ನಲ್ಲಿನ ದೈತ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವಾಗಿದ್ದು, ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಅವನ ಸಾವಿಗೆ ಹೋದ ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಒತ್ತಿಹೇಳಲು ಕಷ್ಟವಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವನು 40 ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಕೇಂದ್ರ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ.

ಎಫ್ಐಎದ ಎಫ್ 1 ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ, ವೈಟಿಂಗ್ ಅವರು ಕ್ರೀಡೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಮಗ್ಗಲುಗಳಿಗೆ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದರು – ಅವರು ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ, ಸುರಕ್ಷತೆಯಿಂದ, ಕ್ರೀಡಾ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು.

ಅವರು ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಿದರು, ಅವರು ಚಾಲಕರ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು, ಅವರು ಸ್ವತಃ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಬಹಳವಾಗಿ ಬರೆದರು, ಮತ್ತು ಆತನು ಸ್ಪರ್ಶ, ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕತೆ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧತೆಯ ಹಾಸ್ಯದ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡಿದನು, ಅದು ಮನುಷ್ಯನು ಎಫ್ 1 ಅದರ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ವಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅಂತಿಮ ಕಳ್ಳ ಬೇಟೆಗಾರ-ತಿರುಗಿ-ಆಟವಾಡುವವನು. ಬ್ರಾಬ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅವರು ಅಲ್ಲಿರುವಾಗ, ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮುರಿದು ಬಿಡುವುದಕ್ಕೆ ಕುಖ್ಯಾತರಾಗಿದ್ದರು – ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಆಚೆಗೆ. ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚು ಕುಖ್ಯಾತ ಕಥೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಒಂದು ವರ್ಷ ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ, ನೆಲ್ಸನ್ ಪಿಕೆಟ್ 1981 ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಬ್ರಾಬಮ್ನನ್ನು ಅದರ ಹಿಂದಿನ ಚಾಲಕನಿಂದ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಯಿತು.

1981 ರಲ್ಲಿ ಮೊನಾಕೊದಲ್ಲಿ ಧ್ರುವವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಕಾರನ್ನು ಕುಖ್ಯಾತರು, ಹೆಚ್ಚು ಭಾರವಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ರೆಕ್ಕೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಯಾಂತ್ರಿಕತೆಗೆ – ಅದರಲ್ಲಿ ಮೂವರನ್ನು ಹೊತ್ತೊಯ್ಯಲು ಬೇಕಾದ ಅಗತ್ಯವಿತ್ತು – ನಂತರ ಅದು ಕನಿಷ್ಟ ತೂಕದ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು.

ಈ ಬರಹಗಾರ ವೈಟಿಂಗ್ಗೆ ತಮಾಶೆ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ, “ಮೊನಾಕೊದಲ್ಲಿ ಧ್ರುವವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ 1981 ರ ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ” ಎಂದು ನಾನು ನೋಡಿದೆ. ಅವರು ಚೀಕಿಯ ಸ್ಮೈಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದರು: “ಇಲ್ಲ, ನೀವು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ನಂತರ ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾದದನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೀರಿ.”

1988 ರಲ್ಲಿ ಎಫ್ಐಎ ನೀಡಿದ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಎಫ್ 1 ತಂಡಗಳ ವಿಚಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಜ್ಞಾನವು ಅಮೂಲ್ಯವಾದುದು – ಅವರ ಮಾಜಿ ತಂಡ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಎಕ್ಲೆಸ್ಟೋನ್ರ ಶಿಫಾರಸಿನ ಮೇರೆಗೆ, ಇವರು ಈಗ ಬ್ರಾಬಮ್ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡೆಯ ವಾಣಿಜ್ಯ ಭಾಗವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದರು .

ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತನ್ನ ಸ್ವಂತದನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ, ನಂತರದಲ್ಲಿ ಓರ್ವ ಓರ್ವ ಓರ್ವ ಓರ್ವ ಓರ್ವ ಜನಾಂಗೀಯ ನಿರ್ದೇಶಕನಾಗಿ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಾಗಿ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದನು ಮತ್ತು ನಂತರ ಎಫ್ಐಎಗೆ ಎಫ್ 1 ನ ಎಲ್ಲ ಅಂಶಗಳ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ವಹಿಸಿದನು.

ವಿಸರ್ಜನೆ ಮಾಡಲಾಗದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಬೆರೆಸುವುದು, ಕಾರ್ಮಿಕಹಾಲಿಜನಿಗೆ ಸಮೀಪವಾದ ಏನಾದರೂ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಕ್ರೀಡೆಗಳನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಸುಲಭವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅನಿವಾರ್ಯವಾದ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾನಿಕರ ತಪ್ಪಿಸುವ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ನಿಭಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಅವರು ವಿಸ್ಮಯಕಾರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅವರ ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ ಉದಾರವಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದರು, ಕ್ರೀಡೆಯ ಬಗೆಗಿನ ಅವನ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಉಷ್ಣತೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಹೊಳೆಯುತ್ತಿತ್ತು.

ಎಫ್ಐಎ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ಅವರು ಬದಲಿಸಲು ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಕಠಿಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು, ಎಕ್ಲೆಸ್ಟೋನ್ನಂತೆಯೇ, ಅವರು ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಬಹಳ ಚತುರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ವಿವಿಧ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಹಲವಾರು ಜನರಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರಬಹುದು.

Whiting ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಗ್ರಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ ಸುರಕ್ಷತೆ, ಮತ್ತು ರೇಸ್ ವಾರಾಂತ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ತಾಂತ್ರಿಕ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯವಿಧಾನದ ವಿಷಯಗಳು
ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿತ ಸುರಕ್ಷತಾ ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ವ್ಹಿಯಿಂಗ್ ತಳ್ಳಿತು ಮತ್ತು ಚಾಲಕರಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿತ್ತು
2010 ರ ಕೊರಿಯಾದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ, ವೈಟ್ಟಿಂಗ್ನ ಪಾತ್ರದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಸುರಕ್ಷತಾ ಪರಿಶೀಲನೆಗಳು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವಾಗಿತ್ತು

Categories