ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೋಡ್ ನಿಜ, ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ನೋಟ – ಎಕ್ಸ್ಡಾ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೋಡ್ ನಿಜ, ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ನೋಟ – ಎಕ್ಸ್ಡಾ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

When I first leaked Android Q back in January, there was one feature that I really wanted to show off but sadly couldn’t because it wasn’t fully implemented: the experimental desktop mode. Now that the first Android Q beta has been released for all Google Pixel smartphones and the Android Studio emulator, it’s possible to…

ನಾನು ಮೊದಲ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ ಮತ್ತೆ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಮಾಡಿದಾಗ, ನಾನು ಆಫ್ ತೋರಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದರು ಒಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಆದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಜಾರಿಗೆ ಕಾರಣ ದುಃಖದಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೋಡ್. ಈಗ ಎಲ್ಲಾ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಕ್ಯೂ ಬೀಟಾವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಇದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರ @ Shad0wKn1ght93 AOSP ಲಾಂಚರ್ ಹೊಸ ಘಟಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದಾಗ , ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಹೊಸ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ ಇದ್ದರೆ, ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಳಗಿನ ಎಡಿಬಿ ಆದೇಶವನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಿ:

 adb shell am start -n " com.android .launcher3/com.android.launcher3.SecondaryDisplayLauncher" 

ಒಮ್ಮೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಇಲ್ಲಿ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ಗೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ಗಳನ್ನು ನೀವು ಸೇರಿಸಬಹುದು, ಅದು ಉಚಿತ ಮಲ್ಟಿ-ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಬಾರ್ ಬದಲಾಗದೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಇದೀಗ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೋಣೆ ಇದೆ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 2 ನಲ್ಲಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 2 ಅಥವಾ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ನಲ್ಲಿ ಡೆವಲಪರ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಹೋಗುವ ಮೂಲಕ ಈ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಯಾವುದೇ HDMI ಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಯಾವುದೇ ಅರ್ಥಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗ.

ನಾವು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಲೇಖನವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

Categories