GDC 2019 – BGR ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ಅದರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟೀಸರ್ನಲ್ಲಿ 'ಗೇಮಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯ'ವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಂತೆ ಗೂಗಲ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ

GDC 2019 – BGR ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ಅದರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟೀಸರ್ನಲ್ಲಿ 'ಗೇಮಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯ'ವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಂತೆ ಗೂಗಲ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ

Google has just posted a new teaser online to generate hype for its keynote event at the upcoming GDC 2019. The company posted a 37-second long video along with the caption, “Join us on March 19, 2019, 10 AM PDT live”, “as we unveil Google’s vision for the future of gaming”. This comes just a…

ಮುಂಬರುವ GDC 2019 ದಲ್ಲಿ ಅದರ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಚೋದಿಸಲು Google ಹೊಸ ಟೀಸರ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ. ಕಂಪನಿಯು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ 37-ಸೆಕೆಂಡಿನ ದೀರ್ಘ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿತು, “ಮಾರ್ಚ್ 19, 2019, 10 ಎಎಮ್ ಪಿಡಿಟಿ ಲೈವ್” ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳಿಸಿ, “ನಾವು ಗೇಮಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಗೂಗಲ್ನ ದೃಷ್ಟಿವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ”. ನಿಗದಿತ ಈವೆಂಟ್ ಬಹುಶಃ ಘೋಷಣೆಗೆ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದರ ಗುರಿಯನ್ನು ಮೊದಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ವಾರದ ಮೊದಲು ಬರುತ್ತದೆ. ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ನಾವು ಕ್ಲಿಪ್ ಝೂಮ್ ಅನ್ನು ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಳೆಯುವ ಬಿಳಿ ಬೆಳಕಿನ ಕಡೆಗೆ ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ಈ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ ಸುರಂಗ, ಒಂದು ನದಿ ಕಣಿವೆ, ಎಫ್ 1 ಕಾಕ್ಪಿಟ್ ಅಥವಾ ರೇಸಿಂಗ್ ಗ್ಯಾರೇಜ್, ಸರಕು ವಿಮಾನ, ಆಳವಾದ ನೀರೊಳಗಿನ ಗುಹೆ, ಒಂದು ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಹಡಗು, ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕೋಟೆ ಹಜಾರ, ಮತ್ತು ತೆರೆಮರೆಯ ಪ್ರವೇಶ ಪ್ರದೇಶವೆಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಕ್ಯಾಮರಾ ನಂತರ “03 19 19” ಅನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲು ಝೇಂಕರಿಸುವುದನ್ನು ಕ್ರಮೇಣ ಮಸುಕಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಪ್ರಧಾನ ಭಾಷೆಯ ದಿನಾಂಕವು “ಸುತ್ತಲೂ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸು” ಎಂಬ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗೂಗಲ್ ಲೋಗೋದೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. “Gather_Around” ಗೆ Google ಸ್ಟೋರ್ ಲಿಂಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಿಂಕ್ ಬರುತ್ತದೆ, ಬಳಕೆದಾರರು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ “ಆಡಲು ಹೊಸ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು” ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ಹೇಳುತ್ತದೆ, IGN ವರದಿಗಳು.

“ಡೇಟಾ-ಸೋಮಾ-ಟೈಪ್ =” iframe “src =” ಡೇಟಾ: image / gif; base64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAAP /// yH5BAEAAAAAAAAAAAABAAEAAAIBRAA7 “>

ಮುಂಬರುವ ಮತ್ತು ಸುದೀರ್ಘ ವದಂತಿಯ Chromecast ಆಧಾರಿತ ಗೇಮ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕಂಪನಿ ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇದರ ಅರ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ Chromecast ಅಥವಾ ಮೀಸಲಿಟ್ಟ ಗೇಮಿಂಗ್ ಕನ್ಸೋಲ್ನಂತಹ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಗೂಗಲ್ ಮತ್ತು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಗೇಮಿಂಗ್ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಳ ಕನ್ಸೋಲ್ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವೆಂದರೆ ಈ ಮುಂಬರುವ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಆಟವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಗೂಗಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಅಗ್ಗವಾಗುವುದು ಇದರ ಅರ್ಥವೇನೆಂದರೆ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಚಾಲನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

Google may be working on a gaming controller for its Chromecast-based game streaming service

ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಇತರ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಆಟದ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆ ಅದರ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ “ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಯೇತಿ” ಯಂತ್ರಾಂಶದೊಂದಿಗೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನಡೆಸಿದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ. Google ನಿಂದ ಗೇಮ್ ನಿಯಂತ್ರಕಕ್ಕಾಗಿ ವದಂತಿಯ ಪೇಟೆಂಟ್ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ಸಂಭಾವ್ಯ ವಿನ್ಯಾಸ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಕಂಪನಿಯು ಬರವಣಿಗೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೇವೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾದ ಏನನ್ನೂ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಟೀಸರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ದಾರಿಯಲ್ಲಿರಬಹುದು.Categories