ಹೊಸ ಏರ್ಪೋಡ್ಸ್, ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮತ್ತು 3 ಇತರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಆಪಲ್ ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ – ಈಗ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು

ಹೊಸ ಏರ್ಪೋಡ್ಸ್, ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮತ್ತು 3 ಇತರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಆಪಲ್ ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ – ಈಗ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು

1 / 6New AirPods, iPad and 3 other products Apple is likely to launch on March 25 Apple has revealed the dates of its ‘Special Event’ that will be held on March 25 at the Steve Jobs Theatre. The firm, as always, has not yet revealed what it will be announcing. However, thanks to the…

ಹೊಸ ಏರ್ಪೋಡ್ಸ್, ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮತ್ತು 3 ಇತರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಆಪಲ್ ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ

1/6

ಹೊಸ ಏರ್ಪೋಡ್ಸ್, ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮತ್ತು 3 ಇತರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಆಪಲ್ ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ

ಆಪಲ್ ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಸ್ಟೀವ್ ಜಾಬ್ಸ್ ಥಿಯೇಟರ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ‘ವಿಶೇಷ ಘಟನೆಯ’ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಸಂಸ್ಥೆಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಅದನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿಲ್ಲ. ಹೇಗಾದರೂ, ಆಪಲ್ ಕಳುಹಿಸಿದ ಕಿರು ವೀಡಿಯೊ ಆಮಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಾವು ಆಪಲ್ ಪರಿಚಯಿಸುವ ಏನು ಕೆಲವು ಕಲ್ಪನೆ ಇದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಚಿಕ್ಕದಾದ gif ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಕೌಂಟ್ಡೌನ್ 4,3,2,1 ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ‘ಇದು ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಮಯ’, ಇಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

…ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಗಳು

2/6

ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಗಳು

ಆಪಲ್ ತನ್ನ ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. ಮೂಲ ವಿಷಯವನ್ನು ವಿತರಿಸಲು ಕಂಪೆನಿಯು ಅನೇಕ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕಂಪೆನಿಯು ಸಂಗ್ರಹಿತ ಸುದ್ದಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

…ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

ಆಪಲ್ ಏರ್ಪಾಡ್ಸ್ 2

3/6

ಆಪಲ್ ಏರ್ಪಾಡ್ಸ್ 2

ಯಂತ್ರಾಂಶದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಆಪಲ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಇಯರ್ಫೋನ್ನ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು – ಆಪಲ್ ಏರ್ಪಾಡ್ಸ್. ಈ ಪರಿಕರವು ಹೊಸ ಆರೋಗ್ಯ-ಆಧರಿತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ‘ಹೊಸ’ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ನಿಸ್ತಂತುವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಬಲ್ಲದು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

…ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

'ಹೊಸ' ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮಿನಿ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು

4/6

‘ಹೊಸ’ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮಿನಿ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು

ಅಲ್ಲದೆ, ‘ವಿಶೇಷ ಘಟನೆ’ ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಹೊಸ ಐಪ್ಯಾಡ್ಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಬಹುದು. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮಿನಿನ ಮುಂದಿನ-ಜನ್ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಎರಡನೆಯದು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ 9.7-ಇಂಚಿನ ಐಪ್ಯಾಡ್ನ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಬಹುದು.

…ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

7 ನೇ-ಜನ್ ಆಪಲ್ ಐಪಾಡ್ ಟಚ್

5/6

7 ನೇ-ಜನ್ ಆಪಲ್ ಐಪಾಡ್ ಟಚ್

7 ನೇ ಜನ್ ಐಪಾಡ್ ಟಚ್ ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಆಪಲ್ ತನ್ನ ಐಪಾಡ್ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ, ಇದು ಎಲ್ಲಾ-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೂ ಈ ಉತ್ಪನ್ನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.

…ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

ಆಪಲ್ ಏರ್ಪವರ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಪಾಟನ್ನು ಹೊಡೆಯಬಹುದು

6/6

ಆಪಲ್ ಏರ್ಪವರ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಪಾಟನ್ನು ಹೊಡೆಯಬಹುದು

ಆಪಲ್ನ ಅತ್ಯಂತ ವಿಳಂಬವಾದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ – ಏರ್ಪವರ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಚಾಪ, 2017 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಾಗಬಹುದು. ಈ ಉಪಕರಣವು ಐಫೋನ್ಗಳು, ವಾಚ್, ಏರ್ಪಾಡ್ಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಪೋಷಕ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಬಹುದು.

…ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

Categories