ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ನಿಂದ ಮೋಟೋರೋಲಾನ ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ರಝರ್ ಅನ್ನು ಚಾಲಿಸುವುದು – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ನಿಂದ ಮೋಟೋರೋಲಾನ ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ರಝರ್ ಅನ್ನು ಚಾಲಿಸುವುದು – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

Motorola is working on a new Razr smartphone that will keep the iconic shape but employ a foldable screen inside, to go with what’s quickly becoming the prevailing trend of 2019 in the mobile world. So far the foldables that are already announced or rumored have all been flagships, but Motorola seems to be going…

ಮೊಟೊರೊಲಾ ಹೊಸ ರಝರ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನೊಂದರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ , ಇದು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಆಕಾರವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ 2019 ರ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೋಗಲು ಒಂದು ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಪರದೆಯನ್ನು ಒಳಗಡೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ಅಥವಾ ವದಂತಿಗಳಿದ್ದ ಫೋಲ್ಟೇಬಲ್ಗಳು ಎಲ್ಲರೂ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ಗಳಾಗಿದ್ದವು, ಆದರೆ ಮೊಟೊರೊಲಾ ತನ್ನ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ. ಹೊಸ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಹೊಸ ರಾಝರ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದು 4/6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು 64/128 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಜೊತೆ ಸೇರಿದೆ.

ದೀಪಗಳನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಗುರವಾದ 2,730 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯಿಂದ ಇಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮುಖ್ಯ, ಮಡಿಚಬಲ್ಲ ಪರದೆಯು 876×2142 ರೆಸೊಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಂದಿರುವ 6.2-ಅಂಗುಲ ಫಲಕವಾಗಿದ್ದು, ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ 600×800 ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅಜ್ಞಾತ ಗಾತ್ರದ ದ್ವಿತೀಯಕ ಪ್ರದರ್ಶನವೂ ಇರುತ್ತದೆ.

ಕಪ್ಪು, ಬಿಳಿ, ಮತ್ತು ಚಿನ್ನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ವಾಯೇಜರ್ ಎಂಬ ಸಂಕೇತನಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವದಂತಿಗಳಿಂದ ನಾವು ಹೋದರೆ ಅದು ಸುಮಾರು $ 1,500 ವೆಚ್ಚವಾಗಬೇಕು , ಇದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ ಅಥವಾ ಹುವಾವೇಸ್ ಮ್ಯಾಟ್ ಎಕ್ಸ್ಗಿಂತ ಅಗ್ಗವಾಗಿದೆ. ನಂತರ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅದು ಕಡಿಮೆ ಆಂತರಿಕ ಜೊತೆಗೂ ಬರುತ್ತದೆ.

ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ ನಿಖರವಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ವೆರಿಝೋನ್ ಇದನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬೆರಳಚ್ಚು ಸಂವೇದಕ ಮತ್ತು ಒಂದು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕಂಡುಬರುತ್ತಿದೆ. ಮುಂಬರುವ ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಮೊಟೊರೊಲಾ ರಝರ್ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಮರುವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದೆ, ನೀವು ಹೊಸದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

ಮೂಲ

Categories