ನೋಟ್ಬುಕ್ ಹಾಡಿನ ಬಮ್ರೊ: ವಾಚ್ ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅವರು ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನೋಟ್ಬುಕ್ ಹಾಡಿನ ಬಮ್ರೊ: ವಾಚ್ ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅವರು ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಝುಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಣುತನ್ ಬಹ್ಲ್ನ ನೋಟ್ ಬುಕ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಾಡಾದ ಬುಮ್ರೊ ವಿಧು ವಿನೋದ್ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ 2000 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಮಿಷನ್ ಕಾಶ್ಮೀರದ ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್-ಪ್ರೀತಿ ಝಿಂಟಾ ಅವರ ಬಂಬ್ರೊದ ಸ್ಪಷ್ಟ ಜ್ಞಾಪನೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಅದನ್ನು ಮನರಂಜನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಚಿತ್ರದ ಮೂರನೇ ಹಾಡು ಬುಧವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ಮೊದಲ ಸಾಲಿನ ಜೊತೆಗೆ ರಾಗ ಮೂಲದಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟ ಲಿಫ್ಟ್ ಆಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತವು ಕಾಶ್ಮೀರಿ ಜಾನಪದ ಸಂಗೀತದಿಂದ ಪ್ರೇರಿತವಾಗಿದೆ.

ಕೌಶಲ್ ಕಿಶೋರ್ ಬರೆದಿದ್ದು, ಬುಮ್ರೊ ಅವರು ವಿಶಾಲ್ ಮಿಶ್ರಾ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಮಾಲ್ ಖಾನ್ ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಡಿನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಸಂಯೋಜಕ ವಿಶಾಲ್ ಮಿಶ್ರಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, “ನಾವು ಅದೇ ಹಾಡನ್ನು (ಬಮ್ರೊ) ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಬಯಸಲಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾವು ಮೂಲ ಜಾನಪದ ಹಾಡನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಶ್ಮೀರಿ ಉಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾವಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಒಂದು ಹೊಸ ಮಧುರವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಧ್ವನಿಪಥದಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ”

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋನಲ್ಲಿ ಸೇರಲು ಸುನೀಲ್ ಗ್ರೋವರ್ಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಿರಬಹುದು

ಹಾಡಿನ ವೀಡಿಯೋ ಜಹೀರ್ ಮಕ್ಕಳ ಗುಂಪಿನೊಂದಿಗೆ ಆಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಹಾಡನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕಮಾಲ್ ಇಂದು “ನನ್ನ ಹೊಸ ಹಾಡು # ಬಮ್ರೊ # ನೋಟ್ಬುಕ್ ಲವ್ @ ಬೀಂಗ್ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ # ಝಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ # ಪ್ರೂನ್ಟನ್ಬಾಹ್ಲ್ # ವಿಶಲ್ ಮಿಶ್ರಾ @ ಎಸ್ಕೆಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಆಫಿಷಿಯಲ್ @ ಹ್ಯಾಸ್ವಿನ್ವರ್ಡೆ @ ಮುರದ್ಖೇತನಿ ಆನಂದಿಸಿ !!”

ಇಂದು ನನ್ನ ಹೊಸ ಗೀತೆ # ಬಮ್ರೊ # ನೋಟ್ಬುಕ್ ಲವ್ @ ಬೀಂಗ್ಸಲ್ಮಾನ್ಖನ್ # ಝಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ # ಪ್ರೂನ್ಟನ್ಬಾಹ್ಲ್ # ವಿಶಲ್ ಮಿಶ್ರಾ @ ಎಸ್ಕೆಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಆಫಿಷಿಯಲ್ @ ಡ್ಯಾಶ್ವಿನ್ವಾಡೆ @ ಮುರದ್ಖೇತನಿ ಆನಂದಿಸಿ !! https://t.co/edlx2YAawj

– ಕಾಮಾಲ್ ಖಾನ್ (@ ಇಂಕಾಮಾಲ್ಖಾನ್) ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019

ನೋಟ್ಬುಕ್ ಕಾಶ್ಮೀರದ ಸುಂದರವಾದ ಕಣಿವೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವ ದಂಪತಿಯ ಬಗ್ಗೆ, ಇದುವರೆಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಭೇಟಿಯಾಗದಂತೆ. ನೋಟ್ಬುಕ್ ನಟಾನ್ ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗಳು ಪ್ರಣುತನ್ ಬಹ್ಲ್ ಮತ್ತು ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅವರನ್ನು ಸಲ್ಮಾನ್ ಸ್ನೇಹಿತನ ಮಗನನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಸಹ ಓದಿ: ಟ್ರಿಪಲ್ ಫ್ರಾಂಟಿಯರ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ: ಬೆನ್ ಅಫ್ಲೆಕ್, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಜಸ್ಟೀಸ್ ಲೀಗ್ ತಲುಪಿಸಲು

ನೋಟ್ಬುಕ್ನ ಟ್ರೈಲರ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಪ್ರಾಣತಾನನ್ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, “ನಾನು ಬಹಳಷ್ಟು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಚಲನಚಿತ್ರ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಬಳಸಲಿಲ್ಲ. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಮೋಹಿನಿಶ್ ಮಗಳು ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿದಿದ್ದರು. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಐದು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಆಡಿಷನ್ ನೀಡಿದ್ದೇನೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಇತರ ಕೆಲವು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕರೆದರು, ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದು ‘ನಾನು ಫಿಲ್ಮ್ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ’ ಎಂದು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು 80 ರಿಂದ 100 ಬಾಲಕಿಯರನ್ನು ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ನಿತಿನ್ ಸರ್ ನಾನು ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದೆ. ”

ಪ್ರಣುತನ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಝಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನೂ ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ನಟರು ಎರಡೂ ಶಿಕ್ಷಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೋಟ್ಬುಕ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಿತಿನ್ ಕಾಕರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜಹೀರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಬಾಲ್ಯದ ಸ್ನೇಹಿತ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಮತ್ತು ಅವರ ಚಿತ್ರ ಜೈ ಹೋದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದರು.

ಇಲ್ಲಿ ಮೂಲ ಹಾಡನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

ನೋಟ್ಬುಕ್ ಮಾರ್ಚ್ 29 ರಂದು ಥಿಯೇಟರ್ಗಳನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019 17:21 IST

Categories