ಟೆಕ್ರಾಡರ್ ಎಂಬ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ xCloud ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆ ಬದಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ

ಟೆಕ್ರಾಡರ್ ಎಂಬ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ xCloud ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆ ಬದಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ

News Microsoft says Project xCloud streaming service won’t replace Xbox consoles Image credit: Microsoft Microsoft has been pretty quiet about its Project xCloud game streaming service since its announcement last October, but now it appears the tech giant is ready to set the record straight regarding its cloud gaming future.In a new post on Xbox…

ಶೂನ್ಯ

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ತನ್ನ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ xCloud ಗೇಮ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆ ಕಳೆದ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದಾಗಿನಿಂದ, ಆದರೆ ಟೆಕ್ ದೈತ್ಯ ತನ್ನ ಕ್ಲೌಡ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಈಗ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ವೈರ್ , ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಗೇಮಿಂಗ್ ಕ್ಲೌಡ್ನ ಸಿ.ವಿ.ಪಿ. ಕರೀಂ ಚೌಧರಿ, ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ xCloud ಅನ್ನು” ಆಟ-ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ ಎಂದು ನಮ್ಮ ಕನ್ಸೋಲ್ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಪೂರಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಿ ಅವರು ಆಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. “

ವಿಷಯ ವಿತರಣಾ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಪ್ರಗತಿಗಳನ್ನು ಉದಾಹರಿಸುತ್ತಾ, ನಾವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದುವುದರ ರೀತಿ ಬದಲಾಗಿದೆ, ಸಂಗೀತ ಕೇಳಲು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು” ಯಾವುದೇ ಸಾಧನವು ಅತ್ಯಂತ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿ “ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಗೇಮಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ.

ರೆಡ್ಮಂಡ್ ಕಂಪನಿಯು ಉತ್ತುಂಗವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಆಶಿಸುತ್ತಿದೆ ಮುಂದುವರಿದ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಒಳಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅದರ ಅಸಂಖ್ಯಾತ ದತ್ತಾಂಶ ಕೇಂದ್ರಗಳ ಮೂಲಕ 54 ಅಜುರೆ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸುವುದರೊಂದಿಗೆ “ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತದ 2 ಬಿಲಿಯನ್-ಪ್ಲಸ್ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ” “ನಿಜವಾದ ಕನ್ಸೊಲ್-ಗುಣಮಟ್ಟದ ಗೇಮಿಂಗ್” ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ನ ಗುರಿ.

ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಆಟದೊಂದಿಗೆ ಆಟದೊಂದಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ

“ನಾವು ‘ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ xCloud ಅನ್ನು ಆಟದ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಳಿಗೆ ಬದಲಿಯಾಗಿ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೋ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಇಂದು ಆನಂದಿಸುವ ಅದೇ ಆಯ್ಕೆಯ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮಾರ್ಗವಾಗಿಲ್ಲ’ ಎಂದು ಚೌಧರಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಕನ್ಸೊಲ್ ಪೂರ್ಣ HDR ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ 4K TV ಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದಾಗ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ನಾವು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ – ಕನ್ಸೋಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ಅದ್ಭುತ ಮಾರ್ಗವಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ.”

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ನ ನೈಜ ಗುರಿ ಎಂದು ಚೌಧರಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ xCloud “ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್, ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಅಥವಾ ಮತ್ತೊಂದು ಸಂಪರ್ಕಿತ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮನಬಂದಂತೆ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯದ” ರಚಿಸುವುದು. “ನಾವು ಈಗ ನಾವೀನ್ಯತೆ ಒಂದು ಬಿಂದುವಿನಲ್ಲಿ ಕಂಡು, ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಸರಿಯಾದ ಕ್ಲೌಡ್ ಇನ್ಫ್ರಾಸ್ಟ್ರಕ್ಚರ್, ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಮುದಾಯದ ಕನ್ಸೋಲ್-ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅನುಭವ “ಎಂದು ಚೌಧರಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ xCloud ಆ ಭರವಸೆಯನ್ನು ತಲುಪಿಸಬಹುದೆಂದು ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ – ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಖಚಿತವಾಗಿ ನಾವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ವರ್ಷದ ನಂತರ ಸೇವೆಯ ಪ್ರಯೋಗಗಳು.

Categories