ಇಂದು ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸೋನಿಯ ಸೋಗುಹೋಗದ ವದಂತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಟೇಕ್-ಟೂ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – IGN

ಇಂದು ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸೋನಿಯ ಸೋಗುಹೋಗದ ವದಂತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಟೇಕ್-ಟೂ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – IGN

ವದಂತಿಯನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಊಹಾಪೋಹಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ.

ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಥೆಫ್ಟ್ ಆಟೋ ಪ್ರಕಾಶಕ ಟೇಕ್-ಟು ಇಂಟರಾಕ್ಟಿವ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸೋನಿ “ಸುಧಾರಿತ ಬೋರ್ಡ್ ಮಟ್ಟದ ಚರ್ಚೆಗಳಲ್ಲಿ” ಸೋನಿ ಎಂದು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹರಡಿರುವ ಒಂದು ವದಂತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಈ ವದಂತಿಯನ್ನು ಸಂಶಯಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಾರಣಗಳಿವೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಇದು ದೃಢೀಕರಿಸದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮಾತುಕತೆಯಿಂದ ಬರುತ್ತದೆ .

ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಕೆಟ್ವಾಚ್ನಿಂದ ಬೋಯಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬ್ರೇಕ್ಸಿಟ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಒಂದು ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಅವಲೋಕನದಲ್ಲಿ ವರದಿಯಾಯಿತು, ಟೇಕ್-ಟೂ ಇಂಟರಾಕ್ಟಿವ್ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಟಿಪ್ಪಣಿಯು ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿತು. ಮಾರ್ಕೆಟ್ವಾಚ್ನಿಂದ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಪೂರ್ಣ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ವಿಭಾಗವು ಹಿಂದೆ ಓದಿದೆ:

ಸೋನಿ ಕಾರ್ಪ್ ‘ಬಹುಪಾಲು ನಗದು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಟೇಕ್-ಟೂ ಇಂಟರಾಕ್ಟಿವ್ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮುಂದುವರಿದ ಬೋರ್ಡ್ ಮಟ್ಟದ ಚರ್ಚೆಗಳಲ್ಲಿದೆ’ ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳಲ್ಲಿ ಟೇಕ್-ಟು ಇಂಟರಾಕ್ಟಿವ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಸ್ಟಾಕ್ 4.7% ರಷ್ಟು ಏರಿತು, ಇದು ಕಂಪನಿಯು $ 130 ಪಾಲನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜೋಯಲ್ ಕುಲಿನಾ ಪ್ರಕಾರ, ವೆಡ್ಬುಶ್ ಸೆಕ್ಯುರಿಟೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮ ವ್ಯಾಪಾರದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ. ”

ಸೀಕ್ಸಿಂಗ್ ಆಲ್ಫಾ ಮುಂತಾದ ಇತರ ಸ್ಟಾಕ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೂಲಗಳು ಸಂಭಾವ್ಯ ಸ್ವಾಧೀನದ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದರೂ, ಮಾಹಿತಿಯ ಮೂಲದ ಮೂಲವಾದ ಜೋಯಲ್ ಕುಲಿನಾ, ಅಂತಹ ಯಾವುದೇ ವಿಷಯಗಳಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಪರ್ ಗೇಮ್ಸ್ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ.ಬಿಝ್ , ಕುಲಿನಾ ಈ ಸೈಟ್ಗೆ “ಇದು ಸುಮ್ಮನೆ ದೃಢೀಕರಿಸದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಊಹಾಪೋಹವಾಗಿದ್ದು ಅದು ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ನಾನು ಯಾವುದೇ ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕಥೆಯ ಮೂಲವಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ನಾನು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಮಾತನಾಡುವುದಿಲ್ಲವೆಂದು ಯಾರು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ. ಫೋನ್ (ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ನಾನು ಬರೆದಿರುವ ವ್ಯಾಪಾರ ಪತ್ರವನ್ನು ನೋಡದಿದ್ದರೆ). ”

IGN ಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವೆಡ್ಬುಶ್ ಸೆಕ್ಯುರಿಟೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಈಕ್ವಿಟಿ ಸಂಶೋಧನೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಮೈಕೆಲ್ ಪ್ಯಾಚರ್ ಈ ಸಂಭವನೀಯ ಖರೀದಿ ಕುರಿತು “ನಾನು ಅದನ್ನು ಅಸಂಭವವೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ವ್ಯಾಪಾರಿಯೂ ಸಹ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಪ್ಯಾಚರ್ ಪ್ರಕಾರ, ಟೇಕ್-ಟೂನ ಸ್ಟಾಕ್ ಏರಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಮೇಜುಗಳ ನಡುವೆ “ವಟಗುಟ್ಟುವಿಕೆ” ನಡೆದಿತ್ತು ಮತ್ತು ಸಂಭವನೀಯ ಖರೀದಿಯ ಈ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯು ಸುಮಾರು ಎಸೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಒಂದು ಕಲ್ಪನೆಯಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಮಾರ್ಕೆಟ್ವಾಚ್ನ ಮೂಲ ಉಲ್ಲೇಖದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಅದು ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಮೂಲದಿಂದ ಬರುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಮಾರ್ಕ್ವಾಚ್ಗಾಗಿ ಆರಂಭಿಕ ತುಣುಕನ್ನು ಬರೆದ ಸ್ಯೂ ಚಾಂಗ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಕುಲಿನಾ ಅವರ ಟಿಪ್ಪಣಿಯು ವದಂತಿಯ ಏಕೈಕ ಮೂಲ ಎಂದು ಗೇಮ್ಸ್ ಇಂಡಿಸ್ರಿ.ಬಿಜ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ “ಇಂದು ಎಸ್ & ಪಿ 500 ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಸ್ಟಾಕ್ ಅಪ್ಪಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ನಾನು ಸರಳವಾಗಿ ತೋರಿಕೆಯ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದನು. ಅವರು ಕೇವಲ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಟೆಕ್ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳನ್ನು ಏನೆಂದು ತಿಳಿಯಲು ಜೋಯಲ್ರವರು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಮಯದ, [ಟೇಕ್-ಟು] ಸ್ಟಾಕ್ ತನ್ನ ಇಮೇಲ್ ಹೊರಡುವ ಮುನ್ನವೇ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ಈ ಚಲನೆಯ ಕಿರಣವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು. ”

IGN ಯು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಾಗಿ ಸೋನಿಗೆ ತಲುಪಿದೆ ಮತ್ತು ಟೇಕ್-ಟೂ ಇದನ್ನು ವದಂತಿಗಳು ಅಥವಾ ಊಹಾಪೋಹಗಳಿಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಹೌದು, ಈ ವದಂತಿಯನ್ನು ಒಂದು ದಿನ ನಿಜಕ್ಕೂ ನಿಜವಾಗಬಹುದು, ಇದು ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ನಿದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಕೇವಲ ಊಹೆಯ ಕಾರಣ ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡಿತು. ಈ ರೀತಿಯ ಊಹಾಪೋಹಗಳು ಮತ್ತು ವದಂತಿಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿನ ಎರಡು ಲಾಭದಾಯಕ ಪ್ರಕಾಶಕರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಉದ್ಯಮ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ, ಆಕ್ಟಿವಿಸನ್ ಹಿಮಪಾತದ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಜಾಗಳು ಬ್ಲಿಝಾರ್ಡ್ನಿಂದ 200 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದವು ಮತ್ತು 23 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಘಟಕಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದ್ದವು ಹೇಗೆ ಕೆಂಪು ಡೆಡ್ ರಿಡೆಂಪ್ಶನ್ 2 ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳ ಮೇರೆಗೆ ಟೇಕ್-ಟೂ ಗಳ ಆದಾಯವನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಓದಿ .

ನಮಗೆ ಒಂದು ತುದಿ ಇದೆಯೇ? ಸಂಭವನೀಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ದಯವಿಟ್ಟು ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ newstips@ign.com .

ಕಾಲಿನ್ ಸ್ಟೀವನ್ಸ್ IGN ಗಾಗಿ ಸುದ್ದಿ ಬರಹಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರನ್ನು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಿ.

Categories