ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಓಪನ್ ಸೋರ್ಸ್ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ – ಹ್ಯಾಕರ್

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಓಪನ್ ಸೋರ್ಸ್ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ – ಹ್ಯಾಕರ್

Microsoft has released the code for the Calculator app. This move is the latest in Microsoft’s efforts to capitalize on the Open Source community. Previous efforts have been the Open Sourcing of an extremely old version of DOS, and shoehorning Linux into Windows somehow in a way that’s marginally more user-friendly than spinning up a…

ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಕೋಡ್ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಓಪನ್ ಸೋರ್ಸ್ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಲಾಭ ಪಡೆಯಲು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಕ್ರಮವು ಇತ್ತೀಚಿನದು. ಹಿಂದಿನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಡಾಸ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯ ಓಪನ್ ಸೋರ್ಸಿಂಗ್ ಆಗಿವೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಲಿನಕ್ಸ್ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ವಿಎಮ್ಎಂ ಅನ್ನು ತಿರುಗುವುದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ನೇಹಿಯಾಗಿರುವುದಕ್ಕಿಂತಲೂ ವಿಂಡೋಸ್ಗೆ ಶೂಯೂರ್ನಿಂಗ್ ಲಿನಕ್ಸ್ ಹೇಗಾದರೂ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಓಹ್, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಗಿಥಬ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಿತು. ಅದನ್ನು ಮರೆಯಲಾಗದು.

ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಕೋಡ್ ಬಿಡುಗಡೆಯು ಇದೀಗ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು ಎಂದರ್ಥ. ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನಿರ್ಮಿಸಲು, ನಿಮಗೆ ವಿಂಡೋಸ್ 10 ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಮತ್ತು ವಿಷುಯಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಇದು 30 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಸಾಗಿಸುವ ಅದೇ ಕೋಡ್ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಬಹುದು – ಇದು ಸರಳ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್, ಸರಿ? ಹಾಗೆ ಅಲ್ಲ: ವಿಂಡೋಸ್ 8 ಗಾಗಿ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಒಂದು ವಿಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಬೆಸ ದೋಷವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು ಅಲ್ಲಿ 4, ಮೈನಸ್ ಎರಡು ವರ್ಗಮೂಲವು ಶೂನ್ಯಕ್ಕೆ ಸಮನಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಕಷ್ಟ, ಮಕ್ಕಳು.

ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಆಸಕ್ತಿಯು, ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸರ್ವರ್ಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ಟೆಲಿಮೆಟ್ರಿಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಈಗ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಹೌದು, ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೇಗೆ ವಿಭಜನೆ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಮರೆತುಬಿಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ, ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಮನುಷ್ಯ, ಆರು ಬಾರಿ ಒಂಬತ್ತು ಬಾರಿ, ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಬೇಕು? ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, SEND_TELEMETRY ನಿರ್ಮಾಣ ಧ್ವಜವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಡೆವಲಪರ್ಗಳ ನಿರ್ಮಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಟೆಲಿಮೆಟ್ರಿಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಈಗ ನೀವು ಗಣಿತವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಬೇಡಿ ಎಂದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಬರವಣಿಗೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಪಿನ್ಬಾಲ್ ಆಟ ಅಥವಾ ಸ್ಕೀ ಫ್ರೀ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದಾಗ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ನಮಗೆ ತೊಂದರೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

Categories