ತಾರಕ್ ಮೆಹ್ತಾ ಕಾ ಔಲ್ತಾ ಚಶ್ಮಾ ತಂಡದ ತಂಡವು ಸಿಂಗಪೂರ್ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ನುಗ್ಗಿತು; ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ತಾರಕ್ ಮೆಹ್ತಾ ಕಾ ಔಲ್ತಾ ಚಶ್ಮಾ ತಂಡದ ತಂಡವು ಸಿಂಗಪೂರ್ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ನುಗ್ಗಿತು; ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ತಾರಕ್ ಮೆಹ್ತಾ ಕಾ ಔಲ್ತಾ ಚಶ್ಮಾ

ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ನಿಲ್ಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರದರ್ಶನದ ತಯಾರಕರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಮನರಂಜನೆಗಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೊಸ ಕಥೆಯ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ನವೀನ ಪ್ಲಾಟ್ಗಳನ್ನು ತರಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಪೂರ್ಣ ತಂಡದ ಸಿಂಗಪುರದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನದ ನಟರು ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕ್ರೂಸ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅನೇಕ ಮೋಜಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ತಾರಾಕ್ ಮೆಹ್ತಾ ಕಾ ಔಲ್ತಾ ಚಶ್ಮಾ ತಂಡವು ಸಿಂಗಪುರದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ನಿರತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಪ್ರದರ್ಶನವು ಅಂತಹ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ, ನಟರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆದಿರುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವಾಗ ಅವರು ಕೂಡಾ ಬಂಧಿತರಾಗಿದ್ದರು.

TMKOC

ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಕೂಡ, ಅವರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸುತ್ತುವರಿದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಲು ಕೆಲವು ಅಥವಾ ಇತರ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಹಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ನಟರನ್ನು ತಮ್ಮ ಪರದೆಯ ಹೆಸರಿನ ಮೂಲಕ ಮಾತನಾಡಿದರು. “ಇದು ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆಂದರೆ, ನೀವು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಹ ಪಾತ್ರವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ,” ನಗುತ್ತಾನೆ

ದಿಲೀಪ್ ಜೋಶಿ

, ಈ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಜೆತಲಾಲ್ ಪಾತ್ರವಹಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಅದೇ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ

ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಮಿಸ್ತ್ರಿ

ಅಕ್ಕ ಶ್ರೀಮತಿ ಸೋಧಿ ಅವರು, “ಕ್ರೂಸ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ಅವರ ತಾಯಂದಿರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬರುತ್ತಿದ್ದೆವು ನಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಬಹಳ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು ಮತ್ತು ತಂಡವು ಅವರಿಗೆ ಕೆಲವು ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿತು”.

TMKOC 1

ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಬಬಿತಾ ಜಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಮುನ್ಮುನ್ ದತ್ತಾ ತನ್ನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ತಾರಾಕ್ ಮೆಹ್ತಾ ಕಾ ಔಲ್ತಾ ಚಶ್ಮಾ ತಂಡವು ಇನ್ನೂ ಸಿಂಗಪುರದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಪೊಟ್ಟ್ಯಾಟಲ್ ಅಕಾ ಶ್ಯಾಮ್ ಪಾಠಕ್ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಹಾಡುಯಾಗಿದೆ.

ಭಾರತೀಯ ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಸಿಟ್ಕಾಂ ಅತಿ ಉದ್ದದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇದು 2018 ರಲ್ಲಿ 10 ವರ್ಷಗಳ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿತು.

Categories