ಜಾತಕ ಇಂದು: ಮಂಗಳವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019 ಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕವನ್ನು ಓದಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಜಾತಕ ಇಂದು: ಮಂಗಳವಾರ, ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019 ಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕವನ್ನು ಓದಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ನಿಮಗಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಯೋಜನೆ ಏನೆಂದು ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಿಮಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಉಚಿತ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯಗಳನ್ನು ಓದಿರಿ:
ಮೇಷ ರಾಶಿಯ

ಇಂದು, ಪೋಷಕರು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಪ್ರವೇಶ ಅಥವಾ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿರಬಹುದು. ಮೇಷ ರಾಶಿಯನ್ನು ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ನೀವು ಮುಖ ಮತ್ತು ಗಂಟಲಿನ ಸೋಂಕಿನಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಟಾರಸ್

ದಿನದ ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಮಂದತೆ ನಿಮಗೆ ಅನಿಸಬಹುದು. ವೃತ್ತಿಪರರು ತಮ್ಮ ಕೆಟ್ಟ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಸಭೆಗೆ ಗಮನ ಕೊಡುವಂತಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಜೆಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿರಾಶೆಗಳು ಸಂತೋಷವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ.

ನಿಮ್ಮ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ ಮುನ್ನೋಟಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ (ಮಾರ್ಚ್ 10-16 ರಿಂದ) +

ಜೆಮಿನಿ

ಇಂದಿನ ದಿನದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಜೆಯ ವೇಳೆಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ನರ ಮತ್ತು ನಿದ್ರಾಹೀನತೆ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ತಾಳ್ಮೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸಮಯಕ್ಕಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರುವಂತೆ ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್

ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಹೂಡಿಕೆಗೆ ಮರಳಬಹುದು. ನೌಕರರು ತಮ್ಮ ಹಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬಹುಮಾನ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಹೊಸ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಹಳೆಯ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಬಹುದು. ಸಂಶೋಧನಾ ವಿದ್ವಾಂಸರು ತಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಲಿಯೋ

ಇಂದು ವಾಣಿಜ್ಯೋದ್ಯಮಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನ ಇರಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಕಡೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮರ್ಪಣೆ ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಾರಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆಂತರಿಕ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಕೆಲವು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಹಂಕಾರವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ನೀವು ಕೆಮ್ಮು, ಶೀತ, ಹಿಮ್ಮುಖದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಾರೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ

ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಕೆಲಸದ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಕಾರಣದಿಂದ ನೀವು ದಣಿದ ಮತ್ತು ಮಂದಗತಿ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಷ್ಟಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿರುವವರು ವಿವಾದಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ಸ್ನಾಯುವಿನ ನೋವು ಅಥವಾ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಸೋಂಕಿನಿಂದ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

ತುಲಾ

ಚಂದ್ರನಿಂದ ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಬೆಳೆಯಲು ನೀವು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ದ್ರವ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ನೀವು ಮರುಪಡೆಯಬಹುದು. ದಿನದ ಕೊನೆಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ನಿದ್ರೆಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಖಿನ್ನತೆಯನ್ನು ನೀವು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ

ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳು ಮತ್ತು ವೈರಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲ್ಲುವ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬಾಸ್ನಿಂದ ಹೊಗಳಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಹೊಸ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಪ್ರಚಾರಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ವೃತ್ತಿ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಗುರುಗ್ರಹದಿಂದ ಆಶೀರ್ವದಿಸಬಹುದು.

ಧನು ರಾಶಿ

ಇಂದು, ಕುಟುಂಬವು ನಿಮಗಾಗಿ ಉನ್ನತ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆದಾಯದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವಂತಹ ಕಲಾಕೃತಿಗಳು, ಸಿನೆಮಾಗಳು, ಗ್ಲಾಮರ್ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸಬಹುದು. ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿದ್ದವರಿಗೆ ಅವರು ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಕೆಮ್ಮು, ಶೀತ ಮತ್ತು ಡೈರಿ ಉತ್ಪನ್ನ ಅಲರ್ಜಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ

ಇಂದು ನೀವು ತಾಳ್ಮೆ ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲೂ ಸಹ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳು ತಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಪೋಷಕರು ಯಾರು ತಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಗಮನವನ್ನು ಹಲವು ವಿಷಯಗಳು ಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಒಂದು ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಚಾನಲ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ

ಇಂದು ನೀವು ಸಾಗರೋತ್ತರ ಕೆಲಸ-ಸಂಬಂಧಿತ ಟ್ರಿಪ್ಗಾಗಿ ಯೋಜನೆ ಹಾಕುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಇದರ ಫಲಿತಾಂಶವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನಶೈಲಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ಐಷಾರಾಮಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಕ್ಲಬ್, ಹೋಟೆಲ್ಗಳು, ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು, ಆಂತರಿಕ ವ್ಯವಹಾರ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು.

ಮೀನ

ಇಂದು ನೀವು ಮಾತನಾಡುವದನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಶಾಂತಿಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ನಿಷ್ಪ್ರಯೋಜಕ ವಿಷಯವನ್ನು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಕಿವಿ, ಹಲ್ಲು ಮತ್ತು ಗಂಟಲು ಸೋಂಕುಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ.

ಲೇಖಕ ಬಗ್ಗೆ: ಜ್ಯೋತಿಶ್ಶಾಸ್ತ್ರ, ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ, ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ವಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತನಾದ ಜೈಪುರ್ ಮೂಲದ ಜ್ಯೋತಿಷಿಯವರು ಸಮೀರ್ ಜೈನ್. ಅವರು ಜೈನ ದೇವಾಲಯ ವಾಸ್ತು ಮತ್ತು ಜೈನ್ ಜ್ಯೋತಿಶ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು USA, ಬ್ರೆಜಿಲ್, ಮೆಕ್ಸಿಕೋ, ಕೆನಡಾ, ಯುಕೆ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಟರ್ಕಿ, ಫ್ರಾನ್ಸ್, ಇಟಲಿ, ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮತ್ತು ಜರ್ಮನಿಗಳಿಂದ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

Categories