ಆರ್ಥರ್: ನಾನು ನೇಮ್ಮಾರ್ರ ಪಾರ್ಕ – ಬಾರ್ಕಾ ಬ್ಲುಗ್ರಾನ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗುವ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಿದೆ

ಆರ್ಥರ್: ನಾನು ನೇಮ್ಮಾರ್ರ ಪಾರ್ಕ – ಬಾರ್ಕಾ ಬ್ಲುಗ್ರಾನ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗುವ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಿದೆ

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾವು ಕೋಪಾ ಡೆಲ್ ರೇಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ ಕ್ಲಾಸಿಕೊವನ್ನು ಆಡಲು ಮೊದಲು ದಿನಕ್ಕೆ ಪ್ಯಾರಿಸ್ನಲ್ಲಿ Neymar ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂತೋಷಕೂಟಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದಕ್ಕೆ ಕ್ಷಮೆ ಕೋರಲು ಆರ್ಥರ್ ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಆರ್ಥರ್ ಈಗಾಗಲೇ ನೋವಿನಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದ, ಆದರೆ ಹೇಗಾದರೂ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದ. ಮರುದಿನ, ಅವರು 1-1 ಮೊದಲ ಲೆಗ್ ಡ್ರಾನಲ್ಲಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಡಿದರು, ಆದರೆ ಋತುಮಾನದ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಸ್ನಾಯುವಿನ ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿದರು ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದರು.

“ನಾನು ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಿದನೆಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ,” ಅವರು ಪೂರ್ವ-ಪೂರ್ವ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂಬುದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿತ್ತು, ಆದರೆ ನಾನು ಯಾರಿಗೂ ತೊಂದರೆಯಾಗಿಲ್ಲವಾದರೆ ನಾನು ಕ್ಷಮೆಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ ಸಹ ಆಟಗಾರರು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಮುಂದುವರಿಯಬೇಕು. ”

ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ 5 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡು, UEFA ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಲಿಯಾನ್ನೊಂದಿಗೆ 0-0 ಮೊದಲ ಲೆಗ್ ಡ್ರಾ ಮತ್ತು ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ 3-0 ಗೆ ಜಯಿಸಿದ ಕೋಪಾ ಡೆಲ್ ರೇಯನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿದವು.

ಆರ್ಥರ್ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದ ಹಿಂದಿನ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು, ಆದರೆ ಅವನಿಗೆ ಬದಲಿಯಾಗಿ ಬದಲಾಯಿತು.

“ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ನನಗೆ ಸಹಾಯ, ತರಬೇತುದಾರರು, ಆಟಗಾರರು, ಸಹ ಕ್ಲಬ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು. ಇದು ಒಂದು ನೋವಿನ ಸಮಯವಾಗಿತ್ತು. ನಾನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ನಾನು ಉತ್ತಮ ಭಾವನೆ ಮತ್ತು 90 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಆಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ”

ಲಿಯಾನ್ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾಟಲನ್ನ ಘರ್ಷಣೆಯ ಎರಡನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವನು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

Categories