ಆರ್ಸೆನಲ್ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ನ ಸೋಲು ಸೋಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ ಸವಾಲು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ಆರ್ಸೆನಲ್ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ನ ಸೋಲು ಸೋಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ ಸವಾಲು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

10:21 PM IST

  • ಗೇಬ್ರಿಯೆಲೆ ಮಾರ್ಕೊಟ್ಟಿ ಹಿರಿಯ ಬರಹಗಾರ, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಎಫ್ಸಿ

ವಿನ್ನಿಂಗ್ ಎರಡು ಪೂರಕ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಒಂದು ಕಡೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಕ್ರೀಡಾ ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಜನರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ರೆಕಾರ್ಡ್ಗೆ ಸೂಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುಗ್ಗರಿಸು ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಅಂದರೆ, ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿರಬಹುದು, ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಇದು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿ, ಮತ್ತು ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಸೊಲ್ಸ್ಕ್ಜೆರ್ ಅವರು ಭಾನುವಾರ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡದ 2-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಆರ್ಸೆನಲ್ಗೆ ಸೋತಾಗ ಅನುಭವಿಸಿದರು.

ಪಾಲ್ ಪೊಗ್ಬಾವನ್ನು ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡ್ ನಾಲ್ಕು ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿಶಾಲವಾದ ಎಡಗೈಯಲ್ಲಿ ನಿಯೋಜಿಸುವುದು ಅವರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಯಾವ ಆಟದ ವೆಚ್ಚವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಯಾವುದೇ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಅವರು ಮೊದಲು ಆಡಲಿಲ್ಲವಾದ ಬಾಹ್ಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಿಸುವರು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ನಿರೋಧಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಬಹುಶಃ ಇದು ಯುನೈ ಎಮೆರಿ ಅಥವಾ ಬಲವಾದ ಐನ್ಸ್ಲೇ ಮೈಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್-ನೈಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಳವಾಗಿ ಬಿಡಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಕರ್ವ್ಬಾಲ್ನ ರೀತಿಯದ್ದಾಗಿದೆ. ಅದು ಏನೇ ಇರಲಿ, ಅದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸೋಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಅಂತಹ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವರು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ – ಅವರು ಹಿಮ್ಮುಖದ ವೇಗವಾದ ಚಲನೆಯಲ್ಲಿರುವಾಗಲೂ ಸಹ – ಮತ್ತು ಇದು ನಿರ್ವಾಹಕನ ಚಿಹ್ನೆ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಅಪಾಯಗಳು.

ಸೋಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ ಎಷ್ಟು ಬೇಗನೆ ನೆಲೆಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನ ನಿರ್ಣಾಯಕ ನಿರ್ಧಾರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಎಷ್ಟು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದಾರೆಂಬುದು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಇದು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಮನುಷ್ಯ ಆಡಿಷನ್ ಅಲ್ಲ; ಅವನು ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಬಾಸ್ನಂತೆಯೇ ನಟಿಸುವ ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯ. ಇಂತಹ ತಪ್ಪುಗಳು ತಮ್ಮ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ತುಂಬಿಸುತ್ತವೆ, ತಪ್ಪುಗಳು ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಪುನರಾವರ್ತಿತವಾಗದವರೆಗೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ಏನಾದರೂ ಅಲ್ಲ.

ಮತ್ತು ಇದು ನಮ್ಮನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರಿಗೆ ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಅಹಿತಕರವಾಗಿದ್ದರೂ, ಯುನೈಟೆಡ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಮೀರಿವೆ. ಮತ್ತು ಗಣನೀಯವಾಗಿ. ಹಲವು ಗಾಯಗಳಿಂದಾಗಿ, ಯೂರೋಪ್ ಮತ್ತು ಎಫ್ಎ ಕಪ್ ನಡುವಿನ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಮಿಡ್ವೀಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಅಂಶವನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುವ ಅಂಶಗಳಿವೆ – ಆದರೆ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರದಂದು ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಒಂದು ಅವರ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು.

ಇದು ಸೋಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ನ ಮುಂದಿನ ಸವಾಲು. ಅವರು ಮೂರು ರಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವರು ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ತಂಡದಲ್ಲಿರುವ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ರಚನಾತ್ಮಕ ಅಸಮರ್ಪಕತೆಗಳು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. (ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಗುರಿಗಳ ಪ್ರಕಾರವಾಗಿದ್ದರೆ, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಇದನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತವೆ: ಅವುಗಳ XG ಸೂಚಿಸುವಂತೆ ಯುನೈಟೆಡ್ಗೆ ಸುಮಾರು ಆರು ಹೆಚ್ಚು ಗೋಲುಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಸೋಲ್ಜ್ಜೆಜರ್ ವಹಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಅವರು ಮೂರು ಕಡಿಮೆ ಅಂಕಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.)

ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎಫ್ಎ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು ಫಿನಿಶ್ ಮತ್ತು ರನ್ಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಕ್ಲಬ್ನ ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಸಾಧನೆಯಾಗಿದೆ. ಅಸಾಧಾರಣವಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಈವರೆಗೂ ಕ್ಲಬ್ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಏನು ಮರೆತುಹೋಗಿವೆ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಧಾನವಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ – ಸೋಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ದೇಹದ ಕೆಲಸ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಆರ್ಸೆನಲ್ನ ಅಗ್ರ-ನಾಲ್ಕು ಅವಕಾಶಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಪದ

ಆರ್ಸೆನಲ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಯುನೈ ಎಮರಿ ಕೂಡಾ 3-4-1-2ರಲ್ಲಿ ತಂಡವನ್ನು ಪುನರ್ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದರು, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡ್ರೆ ಲಕಾಝೆಟ್ ಮತ್ತು ಪಿಯರೆ-ಎಮೆರಿಕ್ ಔಬಮೆಯಾಂಗ್ ರನ್ನು ಮುಂದೆ ಮತ್ತು ಮೆತುಟ್ ಓಝಿಲ್ ರಂಧ್ರದಲ್ಲಿ ರಂಧ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಉತ್ತಮ ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಅವನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ: ವಿರೋಧಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಬೆಸ್ಪೊಕ್ ರಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಬನ್ನಿ. ನೀವು ಎರಡು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಡೇವಿಡ್ ಡಿ ಜಿಯಾದಿಂದ ಗ್ರಾನೈಟ್ ಝಕಾ ಅವರ ದೀರ್ಘ-ಶ್ರೇಣಿಯ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ ಮತ್ತು ಲಕಝೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಮೃದುವಾದ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಯಿಂದ ಬೃಹತ್ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ದೋಷವನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಬಹುದು, ಆದರೆ ಅದು ಬಿಂದುವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಸೆನಲ್ ಯುರೊಪಾ ಲೀಗ್ ಕುಸಿತದಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಿತ್ತು, ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಆಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು, ಮತ್ತು ವಿರೋಧವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅವರು ಇನ್ನೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು.

ಅವರು ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕುವನ್ನು ಮುಗಿಸಬಹುದೇ? ಪ್ರಾಯಶಃ, ಅವುಗಳು ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು ಇಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಇದು ಒಂದು ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಋತು; ನೀವು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವುದು ಸುಧಾರಣೆಯಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಟನ್ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಎಮೆರಿ ಅಷ್ಟೊಂದು ಅವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ. ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆಯೇ? ಮೆಸತ್ ಓಝಿಲ್ ಅವರ ಯೋಜನೆಗಳ ಭಾಗವೇ? ಅವರು ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಹೇಗೆ ಸರಿಪಡಿಸಲಿದ್ದಾರೆ? ಮ್ಯಾಟ್ಯೋ ಗುಂಡೊಂಡಿ ತನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವುದೇ? ಡೆನಿಸ್ ಸೌರೆಜ್ ಇದುವರೆಗೆ ಆಟ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದೇ?

ಆದರೆ ನೀವು ಎಮೆರಿಯೊಂದಿಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅವರು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮೂಳೆಗಳನ್ನೂ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಿಕ್ಕಿದ್ದಾರೆ.

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಗೆಲುವು ಆದರೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಬರುತ್ತಿದೆ

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಬೀಳಲು ಮತ್ತಷ್ಟು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೊಂದಿತ್ತು ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿತ್ತು ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಒಂದು ಬಿಂದು ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಸೆರ್ಗಿಯೋ ರಾಮೋಸ್ , ವಿನಿಸಿಯಸ್, ಗರೆಥ್ ಬೇಲ್ , ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ವಝ್ಕ್ವೆಝ್ ಮತ್ತು ಇಸ್ಕೊದ ಹೊರತಾಗಿ ವಲ್ಲಡೋಲಿಡ್ಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾ – ಅವರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನಾಟಿ ಹೆಜ್ಜೆಗೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಆರಂಭಿಕ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು (ಬಾರ್ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿರುವುದು: ವಲ್ಲಾಡೋಲಿಡ್ ಐದು ಈ ವರ್ಷದ ಸ್ಪಾಟ್), ಎರಡು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿತು, VAR ಕನಿಷ್ಠ ಉಪಶಮನಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿ ನೀಡಲಿಲ್ಲ (ವ್ಯಂಗ್ಯವಾಗಿ ಗಾರ್ಡಿಯೊಲಾ ಎಂಬ ವ್ಯಕ್ತಿ – ಎರಡೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ) ಮತ್ತು ಅರ್ಧ ಘಂಟೆಯ ಮಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಗೋಲು ಇಳಿಯಿತು.

ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಹ್ಯಾಂಗೊವರ್ ಮತ್ತಷ್ಟು ನಾಲ್ಕು ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ನಡೆಯಿತು, ರಾಫೆಲ್ ವರನೆ ಅವರ ಸಮೀಕರಣದವರೆಗೆ. ನಂತರ, ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ, ಕರೀಮ್ ಬೆಂಝೀಮಾ ಎರಡು ಗೋಲು ಮತ್ತು ಲೂಕಾ ಮೊಡ್ರಿಕ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟರು. ಅಗ್ರ-ನಾಲ್ಕನೆಯ ಫಿನಿಶ್ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಭಯ ಯಾವಾಗಲೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ (ವಾರಾಂತ್ಯದ ಮುಂಚೆ ಅವರು ಎಂಟು ಅಂಕಗಳು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದ್ದವು), ಆದರೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ಮತ್ತೊಂದು ಟಂಬಲ್ನ ಮನೋವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಹೊಡೆತವು ಈ ತಂಡದ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ.

ಆಫ್ಸೆಸನ್ ಮತ್ತು ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣದ ಮೇಲೆ ರೋಲ್ ಮಾಡಿ …

ತ್ರಿವಳಿಗಾಗಿ ಬೇಯೆರ್ನ್ ಅನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಡ

ಕಳೆದ ವಾರ, ಜರ್ಮನಿಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಜೋಕಿಮ್ ಲೋ ಮಾಟ್ಸ್ ಹುಮ್ಮೇಲ್ಸ್ , ಜೆರೋಮ್ ಬೋಟೆಂಗ್ ಮತ್ತು ಥಾಮಸ್ ಮುಲ್ಲರ್ರನ್ನು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಅಧಿಕೃತ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿತು. ಅವರಿಗೆ ಅವರ ಕಾರಣಗಳಿವೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಅವರ ತರ್ಕವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು, ಆದರೂ ಅದನ್ನು ಬರೆಯುವ ಅಗತ್ಯತೆಯು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟ.

ಬಹುಶಃ ದೊಡ್ಡ (ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕ) ತಿರಸ್ಕಾರದ ಒಂದು ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮವು ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಗಳ ಹುಚ್ಚುತನವನ್ನು ಹುಟ್ಟಿಸುವುದು. ವೋಲ್ಫ್ಸ್ಬರ್ಗ್ನ 6-0 ಉರುಳಿಸುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಟರ್ಲಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಮ್ಯಾಡ್, ಇದು ಗೋಲು ವ್ಯತ್ಯಾಸದ ಮೇಲೆ ಬೋರುಸ್ಸಿ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ನ ಮುಂಭಾಗಕ್ಕೆ ಬೇಯರ್ನ್ಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಿಂದ ಮೇಲಿರುವ ಅವರ ಮೊದಲ ಪ್ರದರ್ಶನ.

ಇದು ಒಂದು ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ಋತುವಿನಂತೆ ನೆನಪಾಗುವುದಿಲ್ಲ – ನಿಕ್ಲಾಸ್ ಸುಲೆ, ಸೆರ್ಗೆ ಗ್ನಾಬ್ರಿ ಮತ್ತು ಲಿಯಾನ್ ಗೊರೆಟ್ಜ್ಕಾ ಅವರ ಹುಟ್ಟಿನಿಂದಾಗಿ “ಗಾರ್ಡ್ನ ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವ” ಅಭಿಯಾನದ ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳು – ಆದರೆ ಇದೀಗ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧ ವಾಪಸಾದ ಲೆಗ್, ಬೆಯರ್ನ್ ಇನ್ನೂ ಟ್ರೆಬಲ್ಗಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಮರಳಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮ್ಯಾನ್ ಸಿಟಿ ಮತ್ತೊಂದು ಗೇರ್ vs. ವ್ಯಾಟ್ಫೋರ್ಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

ಆಡಲು

1:20

ವ್ಯಾಟ್ಫೋರ್ಡ್ ವಿರುದ್ಧ ರಹೀಮ್ ಸ್ಟರ್ಲಿಂಗ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಗೋಲು ಎಂದಿಗೂ ನಿಲ್ಲಲು ಅನುಮತಿ ನೀಡಬಾರದು ಎಂದು ಕ್ರೇಗ್ ಬರ್ಲೆ ಮತ್ತು ಅಲೆಜಾಂಡ್ರೊ ಮೊರೆನೊ ಅವರು ಪೂರ್ಣ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದರು.

ರಹೀಮ್ ಸ್ಟರ್ಲಿಂಗ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಗೋಲು ನಿಲ್ಲಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟ ಅಸಂಬದ್ಧ ಕೆಟ್ಟ ಕರೆಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಮನಸ್ಸಿಲ್ಲ: ಇಲ್ಲ, ಇದು ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಬಾರದು ಮತ್ತು ಪೌಲ್ ಟೈರ್ನಿಯೊಂದಿಗೆ ರೆಫರಿಯಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಆಟದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ. ಬದಲಾಗಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ನಗರದ ಮತ್ತೊಂದು ಘನ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೇಲೆ ವಾಟ್ಫೋರ್ಡ್ ಕಡೆಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸಿ, ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು, ಜಾಗವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಹೋಯಿತು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ತಿರುವಿನಲ್ಲಿಯೂ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡರು, ಎರಡನೆಯ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಐಸ್ ಬ್ರೇಕರ್ ತನಕ ಹತಾಶರಾಗಿದ್ದರು. ಇದು ಫರ್ನಾಂಡಿನ್ಹೋ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಮುಕ್ಕಾಲು ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಸ್ಟರ್ಲಿಂಗ್ ತನ್ನ ಋತುವಿನ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು 18 ಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತೊಂದು ಎರಡು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬರ್ನಾರ್ಡೊ ಸಿಲ್ವಾ , ಆಯರಿಕ್ ಲ್ಯಾಪೋರ್ಟೆ ಮತ್ತು ಸೆರ್ಗಿಯೋ ಅಗುರೊ ಅವರು (ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಜೀಸಸ್ನ ಗಾಯಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಆಡುವಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ) ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ಒಂದು ಬಲವಾದ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ನಗರದ ಪ್ರಮುಖ ಸಂಗೀತಗಾರರು ಈ ವರ್ಷ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವನ ಸುಧಾರಣೆ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ಲಂಬವಾಗಿದೆ, ಕೆಲವು ಟೀಕೆಗಳು ಹಿಂದೆ ತನ್ನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಬೀತಾಯಿತು – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕೆಲಸದ ನೀತಿ ಮತ್ತು ಮನೋಧರ್ಮದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ – ಎಲ್ಲಾ ಹೆಚ್ಚು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ.

ಕೌತಿನ್ಹೊದಲ್ಲಿ ಏನು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ?

ಸತತ ಮೂರು ದೊಡ್ಡ ರಸ್ತೆ ಜಯಗಳಿಸಿದ ನಂತರ – ಸೆವಿಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಎರಡು ಕ್ಲಾಸಿಕೋಸ್ – ರೇಯೋ ವ್ಯಾಲೆಕಾನೊ ವಿರುದ್ಧ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಮತ್ತೆ ಶನಿವಾರ ಮತ್ತೆ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬರಲು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿತ್ತು. ಕನಿಷ್ಠವಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಬಾರ್ಕಾ ತಂಡವು 0-0 ಗೋಲು ಹೊಡೆಯುವ ನಂತರ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಬರಲು ಮಿಡ್ವೀಕ್ನಲ್ಲಿ ಲಿಯಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ರಿಟರ್ನ್ ಲೆಗ್ ಇದೆ.

ಅರ್ರೆಸ್ಟೋ ವಾಲ್ವರ್ಡೆ ಇವಾನ್ ರಾಕಿಟಿಕ್ , ಓಸ್ಮಾನ್ ಡೆಂಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಸೆರ್ಗಿ ರಾಬರ್ಟೊ ಅವರನ್ನು ಬೆಂಚ್ ಮತ್ತು ಬಾರ್ಕಾಗಳಲ್ಲಿ ಗೆರಾರ್ಡ್ ಪಿಕ್ ಅರ್ಧ ಸಮಯದ ಮೊದಲು ಸಮನಾಗುವ ಮುನ್ನ ತಮ್ಮ ಗುರಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು. ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಅವರನ್ನು ಲೀಡ್ ಸೌರೆಜ್ ಮೂರನೆಯ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮುನ್ನ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ಇದು ವಿಂಟೇಜ್ ಅಭಿನಯದಿಂದ ದೂರವಿತ್ತು ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವಂತೆ , ಫಿಲಿಪ್ ಕೌಟಿನ್ಹೋ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಹೋರಾಡಿದರು. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ, ವಾಲ್ವರ್ಡೆ ತನ್ನ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಆಟಗಾರನಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೆಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅದು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗುವುದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸನ್ನಿವೇಶವಾಗಿದೆ.

ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ

ಆಡಲು

1:21

ಸ್ಟೀವ್ ನಿಕೋಲ್ ಮೊಹಮದ್ ಸಲಾಹ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹೋರಾಟಗಳ ಹಿಂದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಮತ್ತು ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲು ಏನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಡ್ರಾಗಳನ್ನು (ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳು ಗಮನಾರ್ಹವಲ್ಲದವು) ಮತ್ತು ಹೋಮ್ ಗೆಲುವುಗಳು, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬರ್ನ್ಲಿಯ 4-2 ಡ್ರಬ್ಬಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. (ಮತ್ತು ಹೌದು, ರೆಫರಿ ಆಂಡ್ರೆ ಮರಿನರ್ ಅವರು ಆರಂಭಿಕ ಗೋಲ್ಗಾಗಿ ಜೇಮ್ಸ್ ಟಾರ್ಕೊವ್ಸ್ಕಿ ಅಲಿಸನ್ರ ಮೇಲೆ ಸ್ಟಾಂಪಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದರೆ, ಆಟದ ಇನ್ನಷ್ಟು ಏಕ-ಬದಿಯಲ್ಲಿತ್ತು.)

ಬರ್ನ್ಲಿ ಇಳಿಮುಖವಾಗುವುದನ್ನು ನೀವು ಮಾತ್ರ ಹೇಳಬಹುದು, ಆದರೆ ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ನೀಡುವುದಾಗಿದೆ. ರಾಬರ್ಟೊ ಫಿರ್ಮಿಮೊ ಕೇವಲ ಎರಡು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ, ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ರೂಪದ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸಸ್ ತೋರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ದೈಹಿಕವಾಗಿ – ಆದರೂ ಇನ್ನೂ 100 ಪ್ರತಿಶತ – ಮತ್ತೆ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಸಯಾಡಿಯೋ ಮಾನೆ ಹೊಳೆಯುತ್ತಾಳೆ: ಯಾರೂ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತೆರೆದ ಆಟದಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಮುನಿಚ್ಗೆ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಅವರು ಕಾಪಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊವು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ

ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮೆರವಣಿಗೆ, ಅತ್ಯಂತ Atleti ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಲೆಗನೆಸ್ 1-0 ಸೋಲಿಸಿ. ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರದರ್ಶನವಲ್ಲ ಆದರೆ ಡಿಯಾಗೋ ಸಿಮಿಯೋನ್ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಜುವೆಂಟಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಭಾರೀ ಮಧ್ಯಕಾಲೀನ ಘರ್ಷಣೆಯ ಕುರಿತು ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿದ್ದ ಮತ್ತು ಆಂಟೊನಿ ಗ್ರೀಜ್ಮನ್ , ಡಿಯಾಗೋ ಕೋಸ್ಟ ಮತ್ತು ಅಲ್ವರೋ ಮೊರಾಟಾ ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋದನು.

ಹದಗೆಟ್ಟಿರುವ ಮೊದಲ ಅರ್ಧದ ನಂತರ, ಸಾಲ್ ತನ್ನ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ತಪ್ಪನ್ನು ಗೋಲುಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದನು, ಅದು ಅದು. ಇದು ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊಕ್ಕೆ ಐದು ನೇರ ಗೆಲುವುಗಳು, ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಒಂದು ಕ್ಲೀನ್ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ (ಇದು ಅಪಾರವಾದ ಜಾನ್ ಓಬ್ಲಾಕ್ಗೆ ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಲ , ಆದರೆ ಇಡೀ ಕಡೆಗೆ). ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದೊಂದಿಗಿನ ಅಂತರವು ಏಳು ಅಂಕಗಳು, ಮತ್ತು ತಲೆ-ಟು-ಹೆಡ್ ಮುಂಬರುವವು, ಆದರೆ ಇದು ಕ್ಯಾಂಪ್ ನೌನಲ್ಲಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕ್ಯಾಟಲಾನ್ ಕುಸಿತವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ನಾವು ನಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಏನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೂ ಇನ್ನೂ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ.

ಕ್ಲಬ್ ಸುತ್ತಲಿನ ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಇಂಟರ್ ಗೆಲುವು ಸಿಗುತ್ತದೆ

SPAL ನ ವಿರುದ್ಧ ಇಂಟರ್ 2-0 ಗೆಲುವು ಅವರ ಮೊದಲ ಸೆರೀ ಎ ಸುಮಾರು ಒಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು, ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ ಮೇಲೆ ಪದರಕ್ಕೆ ಇನ್ನೊಂದು ಸಣ್ಣ-ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ, ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ ಮಾರೊ ಐಕಾರ್ಡಿನ ಕಣ್ಮರೆಗೆ ಗಾಯಗಳ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ – ಮಿರಾಂಡಾ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಸೆಲೊ ಬ್ರೊಜೊವಿಕ್ ಇತ್ತೀಚಿನವರು – ಡರ್ಬಿ ಒಂದು ವಾರದ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂಬುದು ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ಈ ತಂಡವನ್ನು ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ ಪಿಚ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ, ಆದರೆ ಸ್ಯಾನ್ ಸಿರೋನಲ್ಲಿನ ಗುಂಪು – ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, 60,000 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಮೀರಿದೆ – ಅವುಗಳ ಹಿಂದೆ ಚೌಕಾಕಾರವಾಗಿದೆ. ಸೀರೀ ಎ ನಲ್ಲಿ ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿ ಅಲ್ಲ, ಇಂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಿಡಿ.

ಹೇಳಲು ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಬೆಂಬಲಿಗರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಪರ್ಸ್ ಲಯದಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಬೇಕಾಗಿದೆ

ಆಡಲು

2:06

ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಸೊಲ್ಸ್ಕ್ಜೆರ್ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಅನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ ಕ್ರೈಗ್ ಬರ್ಲಿ ಮತ್ತು ಗೇಬ್ ಮಾರ್ಕೊಟ್ಟಿ ಅವರು ಮಾರಿಶಿಯೋ ಪೊಚೆಟ್ಟೊಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ಒಪ್ಪುತ್ತಾರೆ.

“ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್ಪರ್ … ಇದು ಮತ್ತೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ!” ಅವರು ಭಾನುವಾರ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ಯಾಮ್ಫೋರ್ಡ್ ಸೇತುವೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಹಾಡಿದರು, ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಸ್ನ ಸೋಲಿನ ನಂತರ ಕೆಲವೊಂದು ಚೀನಾ ಚೇಡ್ಫ್ರೆಡ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ನೊಳಗೆ ಹಾರಿಸಿದರು , ಇದರ ಅರ್ಥ ಅವರು ಕಳೆದ 12 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ 11 ರನ್ನು ಇಳಿಯಿತು. ಟೇಬಲ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ: ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ತಮ್ಮ ಆಟದ ಕೈಯಲ್ಲಿ (ಬ್ರೈಟನ್ ಮನೆಗೆ) ತಮ್ಮ ಎರಡು ಲಂಡನ್ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಹಿಂದಿರುವ ಏಕೈಕ ಬಿಂದುವಿದ್ದರೆ, ಯುನೈಟೆಡ್ ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

“ಫ್ಲಕಿನೆಸ್” ಮತ್ತು “ಸ್ಪರ್ಸ್ಸಿನೆಸ್” ನ ರೂಢಮಾದರಿಯನ್ನು ಕ್ಯೂ. ಅದರ ಹಿಂದೆ ನೋಡಿ, ಮತ್ತು ಅರ್ಧಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಟೋಟ್ಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಆಟವನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ರಾಲ್ಫ್ ಹಸನ್ಹಟ್ಲ್ ಅವರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರ ವಿರಾಮದ ನಂತರ ಅವರು ಬಿದ್ದುಹೋದರು. ಇದು ಎರಡು ಗೋಲುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಅಲ್ಲ – ಡ್ಯಾನಿ ರೋಸ್ , ಜನ್ ವರ್ಟೋಂಗ್ಹೆನ್ ಮತ್ತು ಡೇವಿನ್ಸನ್ ಸ್ಯಾಂಚೆಝ್ , ಜೇಮ್ಸ್ ವಾರ್ಡ್-ಪ್ರೋಸ್ನಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟರಿಯಲ್ ವರ್ಲ್ಡ್ೕ ಫ್ರೀ ಕಿಕ್ ಒಳಗೊಂಡ ಒಂದು ಬೃಹತ್ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಮಿಶ್ರಣ – ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾದ ಕಾರಣ ಮತ್ತೊಂದು ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಏನು.

ಮಾರಿಶಿಯೋ ಪೊಚೆಟ್ಟೊ ಅದರ ಗಂಭೀರವಾದ ಗಾಯಕರು ಮರಳಿ ಬಂದಾಗ ಅದನ್ನು ಈಗಲೂ ಕಿತ್ತಾಳೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಫೇವ್ರೆ ಮತ್ತು ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ಗೆ ಕ್ರಂಚ್ ಸಮಯ

ಇದು ಲೂಸಿನ್ ಫೇವ್ರೆ ತನ್ನ ಬೇಕನ್ ಗಳಿಸಿದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ಬೋರುಸಿಯ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ನ ಮುಂಚಿನ ಋತುವಿನ ರೂಪವು ಎಂದಿಗೂ ಸಮರ್ಥನಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯು ಅನಿವಾರ್ಯ ಕಂಪನವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವ ವಿಧಾನವಾಗಿತ್ತು. ಅದು ಫೆಬ್ರವರಿ ತಿಂಗಳ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ವಾರದವರೆಗೆ ಏನು ಅತ್ಯಧಿಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗೆಲುವು, ಜರ್ಮನ್ ಕಪ್ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ನಿಂದ ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಆರು ಅಂಕಗಳಿಂದ ಸೊನ್ನೆಗೆ ಕೆಳಗಿಳಿಯುವ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಒಂದು ದೈತ್ಯ ಕಂಪನ.

ಶನಿವಾರ ಸ್ಟಟ್ಗಾರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಎಷ್ಟು ಮುಖ್ಯವಾದುದೆಂದರೆ ಅದು ಮುಖ್ಯ. Favre ತಂಡದ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ನಾಟಕ ಆದರೆ ಲಾಭ ಪಡೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು 20 ನಿಮಿಷಗಳ ಹೋಗಲು, ಇದು ಇನ್ನೂ 1-1 ಆಗಿತ್ತು. Paco Alcacer ಮೂಲಕ ಬಂದಾಗ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಪುಲಿಸಿಕ್ ಗಾಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೂರನೇ ಸೇರಿಸಿದ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ನಂತರ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಲೀಗ್ ಗೋಲು. ಇದೀಗ ಸವಾಲು ಹೆಚ್ಚು ನಿರಂತರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸವಾಲುಗೆ ಚಾನೆಲ್ ಮಾಡುವುದು. ಅವರು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರೆ, ಈ ಆಟವನ್ನು ಒಂದು ತಿರುವು ಎಂದು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ರೋಮಾ ಅವರ ಸಮಯವು ಡಿ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊ, ಮಾಂಚಿ ಯೊಂದಿಗೆ ಆಫ್ ಆಗಿದೆ

ತರಬೇತುದಾರ ಯೂಸ್ಬಿಯೊ ಡಿ ಫ್ರಾನ್ಸೆಸ್ಕೊ ಮತ್ತು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಮೊಂಚಿ ನಿರ್ದೇಶಕನೊಂದಿಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಲು ರೊಮಾ ನಿರ್ಧಾರವು ಪೋರ್ಟೊದ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ನಂತರ ತಕ್ಷಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬರುವ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿತ್ತು. ನಾನು ಅದನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇನೆ: ಡರ್ಬಿ ಯಲ್ಲಿ ಡಿ ಫ್ರಾನ್ಸೆಸ್ಕೊ ಹೊಡೆದುರುಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದು, ರೋಮಾ ಯುರೋಪ್ನಿಂದ ಹೊರಬಂದಿತು ಮತ್ತು ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು ಫಿನಿಶ್ ಜೆಪರ್ಡಿನಲ್ಲಿದೆ. ಮತ್ತು ಸಮಾನವಾಗಿ, ಅವರು ಕೆಲವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಿಶ್ರ ಚೀಲ ಹೆಚ್ಚು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ಮೋಂಚಿ ಜೇವಿಯರ್ ಪಾಸ್ಟೋರೆ , ಸ್ಟೀವನ್ Nzonzi, ಹೆಕ್ಟರ್ ಮೊರೆನೊ , ರಾಬಿನ್ ಓಲ್ಸೆನ್ ಮತ್ತು ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡದ ಇತರರು ಹಣವನ್ನು ಒಂದು ಟನ್ ಬೀಸಿದ.

ಅದು ಹೇಳಿದ್ದು, ಸೋಲಿನ ನಂತರ ಜನರನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ತ್ಯಜಿಸಿದರೆ, ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಲಕ್ಷಣವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ರೋಮಾ ನಿವಾರಿಸಲಾಗದು ಎಂದು ವೇಳೆ, ರೆಫ್ರಿ Cuneyt Cakir ಮೇಲೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಲಭಿಸಿದಾಗ ವೇಳೆ ಪಾಟ್ರಿಕ್ ಶಿಕ್ ಮತ್ತು ಅವರು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳಿಸುವ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ನತ್ತ ಆ ಮಾಡಿದನು, ಅವರು ಇನ್ನೂ ವಜಾ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು?

ನಿಮಗೆ ಬದಲಾವಣೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆಯೆಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡಿ: ನೀವು ಅದನ್ನು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕೆ ಬಿಡಬೇಡಿ. ಕ್ಲಾಡಿಯೊ ರಾನಿಯೇರಿ ಅವರು ಈಗ ಮಧ್ಯಂತರ ಬಾಸ್ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟ ಗೋಲು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ: ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು. ತದನಂತರ ಅವರು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ರೀಸೆಟ್ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಮತ್ತೆ.

Categories