ಆಪಲ್ ಮಾರ್ಚ್ 25 ಘಟನೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಹೊಸ ಟಿವಿ ಸೇವೆ ಘೋಷಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ – ಅಂಚು

ಆಪಲ್ ಮಾರ್ಚ್ 25 ಘಟನೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಹೊಸ ಟಿವಿ ಸೇವೆ ಘೋಷಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ – ಅಂಚು

ಆಪಲ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನಡೆಸಲಿದೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ, ಅದರ ಸುದೀರ್ಘ-ವದಂತಿಯ ಟಿವಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಎಂದಿನಂತೆ, ಆಮಂತ್ರಣವು ಹೆಚ್ಚು ಹೋಗಲು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಕೌಂಟ್ಡೌನ್ GIF ಮತ್ತು “ಇಟ್ಸ್ ಶೋ ಟೈಮ್” ಟ್ಯಾಗ್ ಹೊಸ ಟಿವಿ ಸೇವೆಯು ದೊಡ್ಡ ಪಾತ್ರವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸುಳಿವು ತೋರುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಮಾರ್ಚ್ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಒಂದು ಘಟನೆಯ ವದಂತಿಗಳು ವರದಿಯಾಗಿವೆ, ಕಂಪನಿಯು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪುನರುಜ್ಜೀವಿತ AirPods, ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶ ಮಟ್ಟದ ಐಪ್ಯಾಡ್, ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಏರ್ಪವರ್ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಪ್ಯಾಡ್ನ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು.

ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಆಪಲ್ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಅಡಿಬರಹವನ್ನು ಬಳಸಿದೆ: ಕಂಪನಿಯು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 2006 ರ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಐಟ್ಯೂನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಐಟ್ಯೂನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿತು ಎಂದು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು (ಐಟ್ವಿ) 2007 ರಲ್ಲಿ ಆಪಲ್ ಟಿವಿ ಎಂದು ಮರುನಾಮಕರಣಗೊಂಡಿದೆ). ಮುಂಬರುವ ಈವೆಂಟ್ಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಟೀಸರ್ ಆಗಿದೆ. 2006 ರಲ್ಲಿ ಇದ್ದಂತೆ, ಆಪಲ್ನ ಮಾಧ್ಯಮದ ಅರ್ಪಣೆಗಳನ್ನು ಅದರ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಇನ್ನೂ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ನಾವು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಈ ವಸಂತ ನಂತರ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವದಂತಿಗಳಿದ್ದ ಟಿವಿ ಸೇವೆಯ ಜೊತೆಗೆ, ಆಪಲ್ ತನ್ನ ಆಪಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಸೇವೆಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಪಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ಸೇವೆ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಪತ್ರಿಕೆಗಳಿಗೆ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್-ಶೈಲಿಯ ಬಂಡಲ್ ಅನ್ನು ಒಂದು ಅನುಕೂಲಕರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನೀಡಲು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ವಾಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಜರ್ನಲ್ನ ಆರಂಭಿಕ ವರದಿಯು ಆಪಲ್ ಮಾತುಕತೆಯೊಂದಿಗೆ ತೊಂದರೆ ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ಸೂಚಿಸಿತು , ಸೇವೆಯಿಂದ ಬರುವ 50 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಆದಾಯವನ್ನು ಅಪೇಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

Categories